Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Amzawadia Mtoto Wake Atolewe Bikira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, May 18, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Baba mmoja nchini Uingereza aliyekodisha kahaba wa barabarani ili amtoe bikira mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 14 kama zawadi yake kwa mtoto wake huyo amenusurika chupu chupu kwenda jela miezi 10.

    Baba huyo raia wa Poland mwenye umri wa miaka 42, aliendesha gari lake hadi mitaa ambayo makahaba wanapatikana kwa wingi katika mji wa Nottingham nchini Uingereza na kumwambia mtoto wake amchague kahaba yoyote anayemtaka kati ya makahaba wengi waliokuwa wamesimama pembeni ya barabara.

    Kwa bahati yake mbaya, mtoto huyo alimchagua mwanamke ambaye alikuwa ni askari kanzu aliyejifanya kahaba.

    Baba huyo aliyepandishwa mahakamani kwenye mahakama ya Nottingham, alikiri kumtongozea kahaba mtoto wake mwenye umri wa miaka 14.

    Mahakama iliambiwa kuwa baba huyo na mwanae walipofikishwa kituo cha polisi, walihojiwa kila mmoja peke yake na ndipo ukweli wa mambo ulipofichuka.

    Mtoto wake alielezea jinsi baba huyo alivyoendesha gari lake hadi eneo hilo la mahakaba na kumwambia achague mmoja.

    Mtoto huyo ambaye hakutajwa jina lake kutokana na masuala ya kisheria alisema kwamba baba yake aliamua kumtafutia kahaba kwakuwa alikuwa bado ni bikira na baba yake alitaka kumpa zawadi hiyo ili aweze kuitoa bikira yake.

    Baba huyo alinusurika kwenda jela miezi 10 baada ya hakimu kuona kwamba baba huyo alikuwa ni mwenye tabia nzuri ukiondoa zawadi yake hiyo mbaya kwa mtoto wake.
     
  2. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tehetehetehetehetehetehetehe, hivyo ndo vituko vya ughaibuni
     
Loading...