Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba amwua mwanaye kwa kumkanyaga kifuani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 2, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika hali isiyo ya kawaida, Hassan Omary, mkazi wa Kata ya Kiungi Madukani katika wilaya ya Moshi Vijijini mkoani Kilimanjaro, amemwua mwanaye wake Joseph Hassan (1.3) kwa kumkanyaga kifuani kutokana na hasira baada ya mkewe kukimbia alipotaka kumchinja kwa panga.

    Tukio hilo la kusikitisha limetokea usiku wa kuamkia jana mkoani humo wakati baba huyo aliporejea kutoka kunywa pombe na alipofika katika nyumba wanamoishi, baada ya kuingia ndani, alianza kumpiga mkewe, Anna Hassan, na ndipo alipoamua kuchukua panga kwa nia ya kumchinja. Kuona hivyo, mkewe aliamua kukimbia ili kuokoa maisha yake, lakini mumewe alianza kumfuata lakini alishindwa kumkamata.

    Purukshani hizo zilisababisha mtoto wao mchanga kuanza kupiga kelele huku akimfuata baba yake ambaye alimbeba kisha kuingia naye ndani na kumlaza chini na kuanza kumkanyaga kifuani, hali iliyosababisha mtoto huyo kulia kwa uchungu huku akitokwa na damu mdomoni. Kutokana na kelele hizo, mama yake ambaye alikuwa amejificha nyumba ya jirani alirejea na kumkuta mumewe akimkanyaga mtoto huyo ndipo alipopiga mayowe ya kuomba msaada kwa majirani.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng'obhoko, amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kusema kuwa mtuhumiwa huyo anashikiliwa na polisi. Ameongeza kuwa mtoto huyo alifia njiani wakati akikimbizwa hospitalini kwa ajili ya matibabu.

    from: Baba amwua mwanaye kwa kumkanyaga kifuani -
     
  2. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    OMG, I dont want to hear this....
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    sad:embarrassed:
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Goosh what a beast!!!! Why kill an innocent child? Hasira hasara, I hope justice takes its course....Mungu amfariji huyo mama Anna. I feel for her
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani very sad. Mtoto amekosa nini? Jamani wanaume na hizi pombe punguzeni. Ona sasa imebakia majuto. Lo pole sana dada Anna. Mungu huyo huyo aliyekupa huyo mtoto atakupatia mwingine.
     
  6. October

    October JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lately, Kilimanjaro has become a home for bizarre incidents.
    What is going on peoples mind????
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :redfaces:
     
  8. D

    Dick JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaya kuliko kitu chochote. Eee mola tuhurumie waja wako!
     
  9. R

    Reena Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    may be valueeeeee
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    jamani, kilimanjaro itazamwe kwa darubini. Ni kweli kuwa maovu na waovu wako kila mahali ila kwa mwaka huu kili imenmwanga damu nyingi tena ya watoto. Tumurudie mola.
     
Loading...