Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Amruhusu Binti Yake wa Miaka 14 Kufanya Mapenzi na Mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jun 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD]
    Baba mmoja wa nchini Australia amejikuta akiingia matatani kwa hatua yake ya kumruhusu binti yake mwenye umri wa miaka 14 kufanya mapenzi na mpenzi wake mwenye umri wa miaka 26 ndani ya nyumbani yake kisa akiogopa binti yake asije akatoroka na mwanaume huyo.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Katika kesi hiyo ambayo imedaiwa kuwa ya kwanza kutokea nchini Australia, Baba huyo mwenye umri wa miaka 14 alihofia binti yake asije akatoroka na mpenzi wake mwenye umri wa miaka 26 hivyo akawaruhusu wawe wanafanya mapenzi mara kwa mara ndani ya nyumba yake.

    Baba huyo alikiri mashtaka aliyofunguliwa ya kumsaidia mtoto wake wa kike kuingia kwenye mapenzi na mtu mzima.

    Baba huyo alisema kuwa binti yake alitishia kutoroka na mwanaume huyo hali iliyopelekea akubali huyo mpenzi wake awe anakuja nyumbani kwake kufanya mapenzi na binti yake.

    Mwanasheria wa baba huyo alisema kuwa baba wa binti huyo alibaki na maamuzi mawili ya kuchagua mojawapo, aruhusu mapenzi yafanyike ndani ya nyumbani yake au akubali mtoto wake atoroke na mwanaume huyo na kwenda kuishi sehemu nyingine.

    Baba huyo mkazi wa Hobart katika jimbo la Tasmania nchini Australia anasubiri hukumu yake wakati mpenzi wa binti yake tayari ameishatupwa jela kwa kufanya mapenzi na mtoto chini ya miaka 17.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Baba Amruhusu Binti Yake wa Miaka 14 Kufanya Mapenzi na Mwanaume
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teh teh, hapo mdingi alifanya maamuz magumu. napata picha kama ingekuwa mzaz wa kibongo eti binti anatishia kama hataruhusiwa kugongana na mpenz wake anatoroka, angepata kichapo cha haja, kwanza huko kusema tu ana mpnz ingekuwa balaaa, kweli ya mzungu tuwaachie wazungu
     
  3. conveter

    conveter Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    That Dingi is one useless individual :mad:
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    whadafaq!!! that dad is FAIL (labda ni ndugu yake wazazi wa lulu). Afungwe na kupoteza custody ya mtoto, wazazi kama hawa ndio sababu tuna ustawi wa jamii na adoption

    uzunguni mtoto lazima afuate maagizo ya mzazi, akitoroka na huyo 26 y/o basi the 26 y/o atashtakiwa kwa rape
     
  5. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huo ndo ustaarab waooo,hawajali chochote
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama baba sio mvuta bangi au teja wa kitu chochote, basi jua yalikuwa maamuzi magumu sana.

    Ukute binti kajicheza akiwa 8 baba afanyeje sasa.

    Na ng'ombe akizoea kulala na wakubwa wenzie humrudishi kwenye kundi la ndama asilani.
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mambo ya wazungu ni kizunguzungu tu.Unaingiwa na kizunguzungu unapolazimika kufanya kimoja kati ya kibaya na kibaya zaidi.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    tatizo sio baba
    tatizo sheria za nchi
     
Loading...