Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba ambaka binti yake, ampa 2,000/- atunze siri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisu, Oct 17, 2011.

  1. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    [h=2]Baba ambaka binti yake, ampa 2,000/- atunze siri[/h]


    Na Mwandishi wetu



    17th October 2011


    [​IMG]
    B-pepe



    [​IMG]
    Chapa



    [​IMG]
    Maoni









    Mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi Buzirayombo, Wilaya ya Chato mkoani Kagera, amebakwa na baba yake mzazi kisha kupewa zawadi ya Sh. 2,000 ili asivujishe suala hilo.
    Tukio hilo la kikatili lilitokea Oktoba 13, saa 2:30 usiku kwenye kilima cha Kanisa la AICT Buzirayombo baada ya baba huyo kumrubuni binti yake kwamba anakwenda kumtafutia dawa ya kumaliza umalaya.
    Inadaiwa kuwa mzazi huyo, Mathias Merick (50), alimchukua binti yake huyo mwenye umri wa miaka 12 (jina limehifadhiwa), nyumbani kwake na kwenda naye porini majira ya usiku kwa madai anakwenda kumtengenezea dawa ya asili itakayomfanya aache umalaya ili hatimaye afaulu mtihani wake wa darasa la saba.
    Ilielezwa kuwa baba huyo alikuwa akimtuhumu binti yake kujihusisha na vitendo vya umalaya ambapo siku hiyo alimweleza kuwa amepata dawa ya kuzuia hali hiyo kutokea tena kwa madai alikuwa akisumbuliwa na mizimu ya mababu zake.
    Hata hivyo, katika hali isiyo ya kawaida baada ya kufika kwenye vichaka vilivyopo eneo la kanisa hilo, alimwamuru binti yake kutandika chini upande wa khanga aliokuwa amevaa na kumtaka avue nguo zote kwa lengo la kumpatia dawa hiyo.
    Lakini uamuzi huo ulimfanya binti kuogopa kuvua nguo huku akimtazama baba yake mzazi.
    Hata hivyo, baba yake alilazimika kumfokea binti na kumsisitiza kuwa hakuwa na sababu ya kuogopa chochote kwa kuwa yeye ndiye baba yake mzazi.
    Imeelezwa kuwa wakati majibizano hayo yakiendelea, baba huyo alikuwa ameshika panga mkononi.
    Kutokana na hali hiyo, ilimlazimu binti huyo kutii amri ya mzazi wake na ndipo alipofanyiwa unyama huo.
    Kwa mujibu wa habari hizo, baada ya baba yake kukamilisha kitendo hicho, alimpa binti yake Sh. 2,000 kama zawadi na pia atunze siri hiyo.
    Ilidaiwa kuwa baada ya tukio hilo, baba huyo alimshinikiza binti yake kutamka baadhi ya maneno ya kuiasa mizimu imwachie ili asome na kama inamhitaji imfuate baada ya kumaliza masomo yake.



    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dunia imeisha hii....baba kutamani bintiyo wa miaka 12?!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume amelaaniwa, kaharibu maisha ya mwanae kwa upumbavu
     
  4. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa yani hy mdingi anatakiwa afungwe maisha na viboko 12 asubuh na 12jioni daily.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    labda ilikua ni kama investment fulani hivi...alaaaniwe
     
  6. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui tunaelekea wapi, kama mzazi unafanya hivi kweli!?!? Ulaaniwe kabisa na upuuzi wako, kama una akili timamu kabisa basi uende kutumikia hiyo miaka 30 jela na kazi ngumu sama kama kuponda mawe n.k
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Sasa hiyo ndio dawa ya umalaya aliyompa? Duh! Mibaba mingine, ameshindwa hata kutafuta changudoa anamchukua mtoto wake?
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    angekuwa wa jirani, tungesema labda mila zao zinaruhusu lakini kwa binti yake wa kumzaa? ni zaidi ukatili wa kijinsia, ni mwiko karibu jamii zote tanzania. napenda nijue kafanywa nini huyo mshenzi
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hapa ingekua ni mtu mwingine amemfanyia binti huyo Baba angemindi sana lakini yeye mwenyewe kaamua kula
    tunda yaani
    astakafirular mara 3475675036.....................................
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huyu Baba shetani alikuwa akimmendea Bint yake muda mrefu
    hivyo akatafuta mbinu ya kungoneka nae,
    na pengine pia alimuona bintie akienda na wanaume wengine (maana mabint wengine huanza mapema haya mambo) akawaonea wivu
    hivyo akataka kula mwenyewe!
    Na alaaniwe alalae na Bintie!
    Wote tuseme Amen!
     
  11. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usije kukuta kaagizwa na mganga afanye hivyo.
     
  12. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dunia imekwisha jamani
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maana mganga alimchunguza pia anasumbuliwa na kipululu...
     
  14. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Apelekwe kwa pilato tena apangiwe pilato wa kike
     
  15. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh God, have mercy on us...........!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    The world is finished!!
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kha!! yaani huyo baba ni kwakuhasiwa kabisa maana kumfunga kifungo cha maisha haisaidii ahasiwe kama mbuzi au ngombe ama mbwa ili awe anakumbuka maisha yake yote kuwa alihasiwa kama wanavyohasi mifugo *&%^$#@$%^&**)&%^$@# kabisa hana abadu na hafai kuwekwa kwenye kundi la ubinadamu huyo!!!
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mKUU uKO sAWA kABISA...AHASIWE tena kwa BISIBISI....
     
  19. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Imani potofu, waganga waganga wanatumaliza.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,691
    Trophy Points: 280
    kipululu chake angekipeleka kwa wazee wenzake
    hivi mtoto huyu mdogo anaenuka maziwa bado
    anamfurahisa nini huyu mzee mzima??????
    nashindwa kuamini .ila kama yule jamaa wa redio
    family alivyotabiri nadhani anytime parapanda
    italia


    lulu...[/QUOTE]
     
Loading...