Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya wanaume na Uongo mtakatifu.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by condorezaraisi, Apr 18, 2012.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kha eti kila nikikuona naumia jamani huu ni mwaka wa nne unanitesa...kwani mie sio mwanaume?Mimi penda wewe kupita maelezo.
    Anytime nitaacha kazi kwa ajili yako maana naona nakoelekea ni maumivu tu yananitawala ....Ajira zilivyo ngumu kupatikana...
    Kwa nn hunipendi ..naona kama unanidharau sana ama nina kasoro..
    Basi jamaa akanunua gari ..sijui alidhani gari lake ndo litamsaidia kupata kile anacholilia kila siku

    Mara akaanza ooh baada ya kazi nitakupa lift..nataka nikupeleke kwako.. mtu mzima ovyo..
    Majibu aliyopata public transport inanitosha sana mpaka siku nipate la kwangu.
    Toka hapo nikimsalimia haitikii tena na ukitoka mlango wake wa ofisi unaingia wangu ...

    Huu mwenzi wa tatu mwendo mdundo no salam...inachekesha

    Cha kunishangaza mtu ameoa na ana watoto wawili wanawake tuna kazi,,

    Dunia sio mbaya walimwengu ndio hawakamatiki ....
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol acha kumtesa mwenzako aisee
    Teh kamsemee kwa mkewe ajiju
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Aisee!! Pole sana..
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Yani unikatae na kashfa huku jf? Ngoja sasa ntakuendea kwa babu,nshakusoma wewe
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hongera sana kwa uamuzi wako.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI"
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    UONGO MTAKATIFU ndio upi?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    achana nao
    ni mashetwani tu kazini hao
    tupilia mbali huko
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hvi mwanaume wa mtu anadhani ni rahisi mtu mzima na akili zako uende nae kujilaza maguest short time eti
    cha kujidhalilisha?
    ili nini kwanza?
    tamaa zenu malizieni kwa wake zenu na mabeki tatu wenu huko
    upuuzi mtupu
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Makubwa hayo.
     
  10. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Erickb52 mie huwa nadhani labda ana matatizo ya akili ..kashaoa ina manaa nafasi iko full
    Na kununa nuna huko kunatokea wapi?
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ujumbe sent and received. :A S-fire1:

     
  12. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gaspery acha uchokozi ..
    kama ni wewe kiukweli sijakuelewa...eti uache kazi kwa ajili yangu ...Ajira Ajira watu tunalia na ajira
     
  13. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Siku hizi hata tulio na elimu ndogo hatutaki kuwa chakula cha maboss
     
  14. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha Tanmo kwa unyonge na unyenyekevu unanipa pole
    Nashukuru sana.
     
  15. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Siyo uchokozi yani hapo unazidi kutibua nyongo yangu kama nakaa na mawazo miezi mitatu yote unaona poa tu yani hata hii kazi nshaichukia na sioni maana ya hii pesa ntajivua gamba
     
  16. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vip mama watoto anajua haya?
     
  17. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Anayajua saana,yani ilibidi nimwambie ukweli japo ulikuwa mchungu,tumekosana na wewe pia hunitaki yani vyote nakosa kisa wewe?
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kumbe hata gari hana....ndio kwanza anataka anunue....um,i guess nikukopa...hebu tupa kule...
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ingekua enzi zangu hiyo assignment nzuri,lazima ungeingia mtegoni!walio shindikana ndio wananona halafu sirudii tena!
     
  20. S

    SI unit JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata kama mkipuuza, kutukana, kukejeli n.k ukweli utabaki palepale. Mnapenda na mnafarijika kuambiwa romantic words za uongo, na wote mnaojifanya kuponda ni "waumini" wazuri sana wa hayo maneno..
    ...
    Ooh, una mguu wa 'bia' mpnz, nawe unajibu asante honey, kumbe vimiguu vyenyewe ni kama "tus pik"..
     
Loading...