Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya wananchi wagomea sensa ruaha kilosa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JBK, Aug 26, 2012.

  1. J

    JBK Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Baadhi ya wananchi hapa ruaha wamegomea kabisa suala la sensa hali iliyosababisha makarani wa sensa kuziekea baadhi ya nyumba X ili zije zishughulikiwe kisawasawa kwa kugoma kuhesabiwa,kesho nitaendelea kufuatilia nione hali inavyoendelea..nawakilisha
     
  2. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waweke x kwani nyumba yao?wathubutu kuweka x nyumbani waone cha moto
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu vyombo vya habari ktk taarifa ya habari usiku huu havijakubali kuonye watu waliogomea suala hili
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,650
    Trophy Points: 280
    Nyombo vya habari havideal na wehu, nawashauri mgome na kupiga kura 2015 ili watu wenye akili timamu ndio wachaguwe viongozi.
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,200
    Likes Received: 1,427
    Trophy Points: 280
    Zile sehemu ambazo zipo nyuma kimaendeleo ndio wanagomea sensa ajabu sana ! mbona kupiga kura hamgomei au mnaenda kulipa pilao za watu mnazokula na fadhila ya mavazi yaani t-shirt kanga na kofia mnazopewa? Mngeacha na kupiga kura ila watu wale sensible tu ndio wapige ungekuta tushawang'oa hawa mafirauni siku nyingi!!
     
Loading...