Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya wabunge vijana mmeanza kutuangusha kwa tabia za ajabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, May 20, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Mtanzania, tena mpenda maendeleo na mpigania vijana... na hasa hasa mpenda haki na maendeleo ya nchi

    sipendi viongozi wanaoonyesha picha mbaya kwa namna yoyote ile kwani wanatunyima taswira nzuri

    Naomba leo nitoe ushauri kwa baadhi ya wabunge vijana
    mmefanikiwa sana nawapongeza
    ni wapiganaji wa kweli nawapongeza
    ni vijana sana nawupongeza
    mko chadema na ccm, nawapongeza

    Baadhi yenu mmeanza kulewa, mnalewa sana madaraka na mnalewa pombe sana
    mmefikia hadi mnaharibu...

    Nikiamua nitawataja ila mmoja kanikera analewa na magrupu ya wanawake wengi, anatukana na kupiga makelele hovyo, ni kijana yupo kanda ya ziwa

    haangalii hata amezungukwa na nani

    TUSAIDIANE
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    This is JF mazee,where we dare...
    Wataje majina hao wabunge vijana wanaolewa pombe na kutukana hovyo.Ulivyoandika imekuwa kama majungu vile au umbeya.Sasa haiwezekani tuchangie umbeya mkuu!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni tahadhari... twaweza anza na majina lakini nimekua resrved kwa muda kama ni majungu sawa....

    Mods wanaweza kuondoa hii thread,

    Thanks
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    sasa role model wao ni ZITTO
    unategemea nini?

    mtu anaenda kwenye kaburi la mtu aliehusishwa na e kimapenzi na alikuwa mke wa mtu.

    na anaongozana na waandishi wa habari bila aibu.....
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280

    hakuna cha majungu

    mimi nilisema humu zamani sana
    kuwa bunge hili ,magazeti ya udaku yatauza sana
    so far
    tazama kilichotokea na ile ishu ya sugu na shyrose......

    na baaado....
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    wataje, kina nani ni walevi na wapi wameharibu ukigeneralise ni majungu
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    the boss the bosss the boss, mwache zitto yupo kwenye mapambano, hii si o celebrit forum
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    sasa uhuru wa kuongea unaishia kwa watu walio kwenye mapambano sio?????

    hivi wewe ulifuatilia intavyuu ya zitoo na diva wa clouds fm??????

    yeye hawezi kujiheshimu na ku avoid upuuzi kama huo????????
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kweli wabunge vijana hawana heshima kabisa...
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    The Boss, are you suffering from Zittophiabiasis (sijui huu ugonjwa nimeuandika vizuri?)?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    vijana wana wa replace wazee

    but mambo ni yale yale...
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wamenasa wenye mtego wa siasa zaidi nashindwa kuelewa hata hawa vijana tunaposhauriana mambo fulani fulani bado hawayaelewi au kuyafanyia kazi.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280

    inawezekana wewe hujui connection ya moral corruption na political au leadership corruption......

    go figure......
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwanza kabisa naomba niseme wazi, zitto si mlevi na sijawahi kumuona akikurupuka na kushauti kwenye public
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bila shaka ni Mbunge wa Mkoa wa MARA huyu
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280

    sijasema unamzungumzia ZITTO....
    ninachosema hawa wabunge wapya wamekuwa inspired na ZITTO kwa mazuri

    but siku hizi huyo Zitto ameanza kuwa very corrupt morrally
    which usually lead to other forms of corruptions as well

    mifano ni hiyo niliyotaja

    intavyuu ya diva clouds fm...

    na habari ya kwenda kaburi la amina na wapiga picha wa magazeti....
     
  17. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sishangai kwani hao wabunge wazee wenyewe chenga tuuu,sasa na vijana wanafuata ma role model wao....
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mchungaji

    huyo ni mmoja wao

    Kijana ni one of my heroes kwani anajiamini, anaweza kujituma na ana energy tosha, sasa siku nilifika musoma jioni (sijui zamani alikuaje) alikua anatapanya kilaji, amejaza zile nanihii, anasahau hata kauli za nuru ya badae nk

    Leo tena nimeona akinywa kabla hata ya saa sita mchana, tena ina a public place!!

    kwa kweli niliacha ile ya musoma lakni nadhani kuna haja ya kukumbushana morals hasa ukiwa public figure... Yeye si MTM wala Masa, yeye ni dira

    Lets build our images

    Ntakuja na mwingine ikibidi
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimekusoma, ila nilikua najihami tu... leo nimeongea kuhusu pombe, i am sure wengine watajaribu kutusaidia tupunguze kuiga walipoanguka wakubwa zetu wa zamani
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    binafsi nawahurumia sana watanzania wenye matumaini
    na hawa wabunge.....

    binafsi hawawezi ku ni dissapoint
    kwa sababu i always doubts them......
    na they have failed to prove me wrong....
     
Loading...