Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya Waandishi wanateketeza Demokrasia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchau, Sep 26, 2010.

  1. m

    mchau New Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikitishwa sana na baadhi ya magazeti kutoa habari za uchaguzi kwa upendeleo Nimefuatilia upande wa picha UPINZANI FRONT page ni mgombea na watu 5 mpaka 7
    chama tawala Mgombea na mamia ya watu, Kitendo hichi kinakatisha tamaa.waandishi mtaweka wapi sura zenu
     
Loading...