Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya njia zitakazo tumika kuvuruga uchaguzi na ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by upele, Sep 27, 2010.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-danger:BAADHI YA NJIA ZITAKAZO TUMIKA KUVURUGA UCHAGUZI NA CCM.
    1.KUWAKAMATA VIJANA KWA KOSA LA UZULULAJI(HASA KTK MAENEO AMBAYO WAPINZANI WAPO) ILI KUPUNGUZA IDADI YA KURA ZA WAPINZANI
    2.KUTUMIA ASKARI ILI KUTAWANYA WATU KWA NGUVU WAKISEMA WAPINZANI WANALETA FUJO ENEO LA KUPIGA KURA(WAKITUMIA SIRAHA NA MABOMU YA MACHOZI)BILA KUSAHAU MAJI YA KUWASHA
    3.KUVAA SARE ZA WAPINZANI ILI KUZUGA KAMA WAPINZANI NDIYO WAVURUGAJI WA UCHAGUZI
    4.NAMENGINEYO AMBAYO NI MAKALI ZAIDI NAOGOPA KUWAELEZA MAANA ITAKUWA NAWATIA PRESSURE.
    WANA JF-WAKATI NDIYO HUU WAKUFANYA MABADILIKO ILA DAMU LAZIMA IMWAGIKE KA SERA YAO
    cONQUEST-JINO KWA JINO ILA JICHO LANGU MUHIMU ZAIDI YA PESA.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuchakachua , kuiba, kuwanunua watu kwa kutumia fedha walizoiba za epa na kutengeneza kadi feki za kupigia kura km walivyo fanya mbeya..............
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watatumia mbinu zinazoonekana na zisizooneka
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii ni kazi ya kamati ya ushindi ya CHADEMA.
    Take this into consideration.
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watamtumia na Shekhe Yahya katika wizi "nguvu isiyoonekana". Bip up CCM
     
  6. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ina maana CCM wanataka kuendelea kutawala kimabavu? Kama watathubutu kufanya hivyo basi nchi itaingia kwenye machafuko makubwa na wao watabeba lawama. Kuna dalili zote sasa kwamba Watanzania wameamka na wanataka mabadiliko. CCM wameshajua kwamba wanaelekea kupata anguko kubwa, kwa hiyo watafanya lolote kuhakikisha wanabaki madarakani. Inabidi Watanzania wote wanaotaka mabadiliko kujiandaa kwa lolote.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Shukrani kwa kujihami kabla ya shari haijatufikia
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mnaogopa kivuli chenu

    mtAlia sana mwaka huu


    jiliwazeni kwa visababu vile vile kwa kila uchaguzi
     
  9. M

    Maluo Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    leo nimenyaka moja ambayo kuna tetesi kuwa wanafunzi ambao wapo boarding schools kupewa vitambulisho vya kupiga kura wale ambao wanaonekana kuwa na zaidi ya umri wa miaka 18 kimaumbile ama ambao hawakuandikishwa hii na maneno kutoka kwa wanafunzi wa shule moja huko maeneo ya kaskazini mwa tanzania mkoani arusha
     
  10. upele

    upele JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawambia sasa hivi mpaka machizi watapewa vitambulisho ili mradi washinde jamani jamani tujiadhali hiyo siku haya mimi ninawqasiwasi na uchungu kwa akina mama maana wapinzani wake au mama zao watakapo butuliwa kama mpira wa adhabu,jamaa wamepangia kata funua mpaka tushinde,
    Conquest-uwoga wa kunguru kuishi miaka mingi
     
  11. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haingii akilini watu wana-promote demokrasi wawe hao hao waku-baka demokrasi...
     
  12. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hiyo isiwe sababu kubwa ya watu kuogopa, Watanzania wamechoka na JK.....

    tutapambana mpaka kieleweke.. CCM lazima waondoke..
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hivi na hili jambo la wanavyuo likoje,kura wanapigaje,au ruksa kupiga kituo chochote?
     
  14. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo kama CCM wataiba kura na kushinda kwanini Chadema washiriki uchaguzi? Mbona Chadema wanajitabiria kushindwa hata kabla ya uchaguzi? Hivi huku sio kuwakatisha tamaa wana Chadema wenye moyo na nia ya kushinda? If you know you are fighting to lose why bother?
     
Loading...