Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya misemo ya WanaJF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by EMT, May 31, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kuna watu humu wana misemo, vichekesho, n.k na hata ukiingia JF ukiwa na hasira unawezajikuta unaangua kicheko cha nguvu hadharani. Misemo mingine ni kama trade mark kwa baadhi ya members. Kwa mfano, ni nadra sana kukuta post ya Mkandara ambayo haijaanza na "Mkuu wangu" hata kama anayemjibu alimtukana. Au AshaDii bila kumalizia threads zake na "Pamoja Saana" basi hiyo itakuwa sio uzi wake.

    Misemo mingine basi tuu inakufanya usitake kuikosa JF. Nimejaribu kuonhoresha baadhi ya misemo niliyokutana nayo. Some made my day. Najua ipo misemo mingi wanaJF humu, so ongezea tafadhali.


    1. Your wish is my control – Invisible
    2. Pamoja Saaana – AshaDii
    3. Mkuu Wangu – Mkandara
    4. Usitake Ncheke – Faiza Foxy
    5. Mimi like sana wanaume wa jf - Smile
    6. Oh boy – Mzee Mwanakijiji
    7. Kwani Kongosho ni mwanamke???!?! – TANMO
    8. Kwa mwanamke aliyekamilika kutongozwa siyo story. Story ni kama ungetendwa Kinyume cha tabia au maumbile – Consigliere
    9. Pumba nyingine hazifai hata kulisha ng'ombe – Lizzy
    10. Bora Tanganyika, Tanzania wizi mtupu - Kumbakumba
    11. Nguruwe na ngiri wote haramu, ni mfano tu – Kongosho
    12. Lakini jamani bandugu kutongoza ni crime? Kutongozwa je? – bht
    13. Wenye akili zetu maeneo ya hivi tunayapita kama vile hakuna hata sisimizi! – PakaJimmy
    14. Ujue mie mtoto wa fisadi??..kwetu kuna tv mpaka chooni ati, Nikimwambia baba utapata shida sana... – sweetlady
    15. Nalog off – Washawasha
    16. It's nice to admit when you're shitty! - Peasant
    17. Kama hupenda c.r.a.p acha kuandika c.r.a.p – Lizzy
    18. Itakuwa una plasmodium wengi kichwani kwako – nsangaman
    19. Sasa ndio najua maana ya "chit - chat"! – SMU
    20. Inabidi watu waelewe maana halisi ya neno "kuoana" na si kuoa au kuolewa – Faiza Foxy
    21. Nikipata mwenza humu JF na kubahatika kupata mtoto, nitamwita mtoto Paw - BADILI TABIA
    22. Unachotaka kufanya ni sawa na maharage yakatae kuiva halafu unayaponda kwa mwiko, jibu ni kuwa hayajaiva tu na hayatakuwa na ladha Kongosho
    23. Yani huyu dada cjui kaweka ulimbo kwenye hii sredi yake kila nkitaka kutoka najikuta naendelea kusoma comment za watu kwa fupi leo nimeiba muda wa mwajiri pasee na sasa naishia hadi kesho hata sredi nyingine cjasoma – sakapal
    24. JF is never boring – The Boss

    Chao
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    EMT nilikuwa nashauri mods waweke copy rights au mfumo utakaofanya hii misemo ikitumika
    mwenye msemo wake anakuwa notified hivi.....

    mingine ni hiii
    Miafrika ndo tulivyo -@Nyani ngabu

    this one takes the cake - Gaijin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha
    kabakabana
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    JF is never Boring - ulijichukulia umaarufu mkubwa sana humu jamvini. Kwa hisani ya The Boss
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Boooffffffff - Boflo
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafurahia sana.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhh... Mabwaku!
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Kumpiga chura teke ni kumpunguzia mwendo".
    Sikumbuki nani alitoa lkn iko bomba.
     
  9. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pedagogist at Work - Faiza Foxy.
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hahaaaa. I remember this one.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mia=figaniga
    OTIS=Otis
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    EMT umenikumbusha mbali sana lol...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    dah.. nimecheka sana mbele ya kadamnasi! mtoa uzi hebu nielekeze jinsi ya kuweka signature!
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Chezea toto la fisadi uone. Tokea siku hiyo nilikukoma. lol

    Umeona eh? Watu wanawezadhani umekuwa kichaa ghafla. Cheki na mamod Invisible, Cookie, Fang, RussianRoulette, japokuwa Mod Paw naona ni mtu wa ban zaidi. Unaweza mwomba msaada akakubamiza na ban bure.
     
  16. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    EMT

    Kama unachosema ni ukweli, basi Mkuu Paw akisoma hiyo post yako kwenye status yako ya JFSEM chini yake kutatokea neno lingine linaanziwa na B lol
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Ha Ha Ha Ha Ha! Hii ni trademark ya Le Mutuz Baharia.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mzee wa mia nimemmsii
    naoenda msemo wa 'miafrika ndivyo tulivyo'
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha!!!!!!!! lol.....afu nilikuwa namtania mtu fulani hivi, mie wala sio mtoto wa fisadi bana!....nimecheka manake umewezaje kuifukua ni ya long sana.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Cookie nimependa signature yako.....naomba niuzie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...