Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya magari ya serekali kutumika nje ya vituo husika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mroojr, Dec 19, 2010.

  1. Mroojr

    Mroojr Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani watanzania wenzangu labda mnisadie kunifahamisha hili huenda ufahamu wangu ni mdogo. Mfano mdogo tu, serikali ya Mkapa ilijitahidi kugawa magari ya wagonjwa ktk kila zahanati za tarafa zaidi vijijini ili kujaribu kuokoa maisha ya wagonjwa waliozidiwa kwa kuwawahisha hospitali za mikoa na wilaya, lakini kila uchao tunayaona hayo magari ya wagonjwa yakiranda mjini nje kabisa na vituo vyao vya afya vya kila tarafa. Endapo mgonjwa atahitaji huduma ya gari hiyo ataipataje wakati haipo ktk kituo husika? Je huu kweli ni utaratibu mzuri wa matumizi ya magari ya umma? Mambo haya yanatokea zaidi mikoani sijui kwa walioko Dsm.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waliokabidhiwa hayo magari peke yao can't be trusted, kwanza ukiwa na mgonjwa unaombwa pesa za mafuta!
     
Loading...