Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya Maeneo ya Kuhesabia Watu Kuwekewa Ulinzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RGforever, Aug 20, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,807
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Kwa Mujibu wa Sensa mwaka huu 2012, baadhi ya Maeneo ya Kuwahesabu watu ,kutapelekwa Vikosi vya Polisi ili kulinda Usalama wa Makarani. Hii ni kutokana na Baadhi ya Makarani wa Sensa kulalamika kuwa Wanatishiwa na Baadhi ya Watu..

    Ila Wakurugenzi na Wakuu wa Wilaya wamewatoa wasiwasi kwa kuwapatia Vikosi kasi vya kulinda usalama wao siku ya kuwahesabu watu na kuwahakikishia ZOEZI la kuhesabu watu litatimizwa kwa Amani na Kila Mtu atahesabiwa katika kaya yake.

    SOURCE: MAFUNZO YA SENSA
     
  2. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Sheria ya kodi inatoa msamaha kwa NGO
    Zilizo sajiliw. Aghakhana wamesajiliwa kupita
    Mashule na hospitali ambazo wanatoa public service

    Kwakuwa sheria haina masharti ya kuwa NGO zaidi ya
    Kusajiliwa hii ni loophole inayotumiwa vizuri
    Lakini pia kutoza fedha nyingi hakumaanishi wao
    Ni taasisi ya kibiashara bali ni kutokana na
    Gharanma kubwa wanazozipata ukumbuke madaktari na vifaa
    Havitoki serikalini.

    Kwahivyo sidhani kama ni sahihi kuwanyima msamaha
    Wa kodi kwa kigezo cha bei wanazotoza tu, kimsingi bado
    Wanasaidia jamii kwa kupunguzu msongamano wa
    Wagonjwa katika hospitali chache za gava.

    Ukumbuke pia kuna kina AnaBen/Mkapa foundation
    Wanakusanya bilions na hawalipi kodi...
     
Loading...