Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya maeneo mjini arusha umeme umekatika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Oct 31, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Tarifa nilizo zipata muda si zaidi ya 10mins kutoka Arusha Kuna maeneo ya mji huo umeme umekatwa na wako giza tororo, Wakati kura zahesabikana umeme umekatika kwa 10mins na kurudi
    .

    Pia wanasema kura za ubunge ati zinatakiwa zikatangazie Manispaa. Je ndivyo makubaliano yao ilikuwa hivyo au kila kata inatoa nanmshindi?? kwa upande wa mbunge katika jimbo hilo?
     
  2. I

    Incognito Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndiomwanzo wa kuchakachua huo.kwanini umeme uzime sasa?
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Uwezekano wa kuchakachua ni mdogo matokeo ya vituo vingi yapo nje nje...................yamebandikwa
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Swala la umeme tumeliongelea sana, kama TANESCO ni wazalendo wa kweli leo wasikate umeme kabisa.
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    PakaJimmy atujurishe huko??
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    matokeo ya awali kutoka iringa watch star tv
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    matokeo ya awali kutoka iringa baadhi ya maeneo watch star tv
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Kuna maeneo ya vijijini imebidi magari yamulike kuhesabu kura!
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watch and mwaka hapa mkuu maana sio wote tuko home jamani....tujuzane hapa jamvini
     
  10. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya awali kutoka iringa baadhi ya maeneo watch star tv


    Mkuu si ungetuletea ulichoona na kusikia wengine tupo pori
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ndo taabu ya TANESCO hawajui kuwa wao ni waajiliwa wa Serkali na sio CCM
     
  12. B

    Babasean Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa Arush hadi sasa hatuko pabaya sana, kwani tuna matokeo ya vituo vyoooote na kata nyingi zaidi ya 10 tunaongoza kwa mbali ktk nafasi zote kuanzi Urais hadi udiwani. Hivyo basi kuna ukakasi ktk kubadili matokeo,
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nilivyo sikia ati kuna mahali kama njiro matokeo hawaja tangaza wara arumeru West/East je hizi ni kweli au??

     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa habari nilizo zipata toka huko-Arusha, kwa mtu wa karibu sana mpaka tundapo mitamboni na yuko kwenye mchakto wa jimbo la Arusha Mjini, Diwani wa Kaloleni CCM Chali,Levolosi CCM nae Chali, Njiro CCM nae Chali,Mayor wa arusha mjini CCm nae Chali,Ngulelo Chadema Chali, na kwa ubunge Lema amemuacha Batilda mbali sana na detalis alizonipa zingine ni Confidential kaniambia nisiziseme kwanza
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sana sana habari ya mwisho ni Iringa Mjini CHADEMA wana tamba sana matokeo ya awali

     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sana sana habari ya mwisho ni Iringa Mjini CHADEMA wana tamba sana matokeo ya awali wameongoza kwa asilimia kubwa sana
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkoani Lindi CCM= Rais anaongoza , CUF=Ubunge na udiwani wanaongoza mpaka tuendapo mitamboni katika matokeo ya awali
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huko Geita matokeo yameisha bandikwa vituo Saba ila wananchi wako mbali kutoka katika kituo kuhofia askari kwa kauli zao zile za kuwa raia wawe mbali M200 na mchuano ni mkali sana kati ya CHADEMA na CCM wanapishana alama chache sana
     
Loading...