Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya madaktari MUHIMBILI waomba RUSHWA kwa wagonjwa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, Feb 6, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Huku mgomo wa madaktari ukiwa umechukua sura mpya leo.. baadhi ya madaktari watumia mgomo huo kuomba rushwa kwa wagonjwa ili wawapatie dawa..
    CHANZO_clouds fm.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyekwambia na wewe wote hamjui mnachokisema, kwanza madaktari hawatoi dawa, wao kazi yao ni kuandika dawa, they are priscribers and not dispensers.

    Halafu wameombea wapi hiyo rushwa wakati wako majumbani, au hao wagonjwa wamewafuata majumbani, na kama ni hivyo wanahitaji kuwalipa kwa kuwa hiyo ni huduma private.

    Ukiwa Muongo uwe makini.
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu ni kiobonde anarudi kupambana na wana JF... Chezeya JF muulize mama lwakatare
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wengi ambao "wanatia petroli kwenye moto" hawa pia ni miongoni mwao.
    Nashindwa kuelewa kwa nini serikali/uwt isiwachukulie hatua kali watu kama hawa.
    Inaonekana klauzi wameishika sana hii nchi eeh!

    Madaktari mnaosikia, KAZI KWENU!
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    NIMERIPOTI KAMA NILIVYO ISIKIA KUTOKA cloudz
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    chanzo mtu ambae hata fine hanaqulitification yeyote. wenzake wamefaulu kuanzia chekechea mpaka chuo. yy 4m 4 tu ilimshinda.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Mwambieni Kibonde kuwa ICC ya Africa inajengwa Arusha lakini asije shangaa kama jela ikawa Mogadishu!!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    basi unaporeport uwe makini!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hongera kibonde Hosea kakusikia lakini sijui lakini nina mashaka kama anaweza kukamata walarushwa.
     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Clouds FM is mostly listened by numbskool and the nescient audience alike. A smart information seeker won't waste his single minute listening to this third-rate radio station which is filled with mediocre and maladroit presenters who were originally night clubs DJs and events MCs.
     
Loading...