Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya maboksi ya kupigia kura ya kura hewa tayari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saharavoice, Oct 29, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi kwamba baadhi ya maboksi ya kupigia kura yana kura hewa ndani yake. inasemekana kwamba maboksi hayo yamefungwa kitaalamu kiasi kwamba si rahisi kugundua hila hizo. ukiunganisha na taarifa kwamba kila kituo kina majina 100 hewa then uvumi huu unaweza kuwa kweli.

    Angalizo: Mawakala wa vyama vya upinzani pimeni uzito wa kila box ili kujua kama uzito unawiana kwa sababu kwa mujibu wa baadhi ya wasimamizi wa Kura, kuna maboksi mazito na mepesi. swali la kujiuliza kama habari hii ina ukweli, Je maboksi yametengenezwa kwa standard tofauti?
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilishawahi kuwa mkuu wa kituo chaguzi ya 2000 huko nyuma; inatakiwa box liwe wazi kabla ya zoezi la kupiga kura kuanza na lionyeshwe kwa mawakala wote, alafu kifuniko na kufuli viwekwe. sijui kama taratibu zimebadilika mawakala wawe macho na wafike vituoni mapema alfajiri na kuthibitisha hilo.

    Wagombea wawape mikakati mawakala wao, kuondoa wizi wa kura wa kienyeji.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpenzi wa slaa na nimewahi kusimamia uchaguzi. Mabox ni transparent na kabla ya kuanza kupiga kura yanakaguliwa (utaratibu wa 2000) so sitaki kuamini habari hii
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hoja hii haina mashiko kihivo.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    masanduku ni transparent, cha muhimu ni wasimamizi kuchukua idadi ya watu waliojiandikisha ambao wako kwenye list na baada ya uchaguzi, wafanye rikonsiliasheni ya idadi waliyonayo na ya kura zilizopo, na hilo la namba bila jina wanatakiwa waliweke wazi mapema kuwa halitakubaliwa kwa mtu mwenye namba tu bila kuwa na jina kupiga kura
     
Loading...