Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya MABENKI WEZI !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaNanii, Mar 25, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna siku moja nilikwenda Banki ambayo ipo karibu sana hapa ofisi zetu zilipo eneo la Kibaha jina lake linaanzia na herufi "N". Nilikwenda kuchukua shilingi laki moja tu, kupitia dirishani yaani kwa Teller.Cha ajabu nilipokwenda siku nyingine si nikakuta eti Statement ya Account yangu inaonesha siku ile nilitoa milioni moja.


    Yaani nimehangaika kumuona Bank Manager wa tawi lile lakini wapi, mpaka sasa sijapata pesa zangu. Jamani huu si wizi lakini ? Je nifanyeje kupata pesa zangu ?
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sa si utaje tu mkuu,ilikuwa nmb au nbc? We dare to talk openly here...
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Taja kabisa!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hili ni jukwaa la Siasa Mkuu.

    Anyway, kwa kukusaidia, je una copy ya risiti uliyopewa siku ulipowithdraw hiyo laki moja?
    Kama unayo hiyo ndiyo itakusaidia kupata ufumbuzi wa tatizo lako. Nadhani typing error ya teller ndiyo imesababisha hilo.
    Hiyo copy itakusaidia wewe na teller kusahihisha makosa.
    Aking'ang'ania kuwa ulitoa milioni na wewe umwulize iko wapi statement inayoonyesha kuwa ulitoa laki, wakati huo utakuwa na copy yako uliyotumia kutoa laki.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anaonekana kama vile verified user, na kwamba id yake ndiyo aliyotumia kufungulia akaunti
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Andika barua Benki Kuu, ambatanisha kumbukumbu za transaction uliyofanya, peleka nakala kwa Chief Executive Officer wa hiyo benki! Utaona kimbembe chake.
     
  7. M

    Middle JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda kwa manager wa ilo tawi,mwambie akuonyeshe iyo vocha ya siku iyo,na linganisha na statement,watakurudishia
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani unapotoa/withdraw pesa yako benki si unatakiwa upewe na balances statement ya account yako! au walau kiasi ulichotoa! au?

    Tellers nao ni binadamu ..............wakati mwingine na wao hukosea....isipokuwa na wewe ulipo-withdraw pesa ulitakiwa kuwa makini........all the best though............
     
  9. b

    bagi JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    hyo milion hukupewa wewe au unataka kudanganya umma
     
  10. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunza withdrawal slip yako mkubwa usitupe huo ndio usalama wako. Nenda benki ukamuone hata head of customer service, swala lako dogo sana linaweza kutatuliwa na ma ofisa wengine sio meneja.

    Inawezekana siku hiyo teller alipata excess ya laki 9 wakaona uvivu kutafuta waka suspend kwenye overs and shorts. Au inawezekana pia teller alijichanganya akamu over pay mtu akawa na short ya pesa inayofanana na yako kwahiyo hakujua. Pia inawezekana teller kaona laki 9 imezidi kaibana na huo ni wizi. Beba deposit slip ukaonane na mhusika usinganganie kumuona meneja unachemsha. Ukichelewa zile records kwenye camera huwa zinajifuta zinaandika nyingine.plz wahi ukaongee nao.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mkuu kama unahusika vile.au hujawai kuibiwa.
     
  12. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hii imenishtua sana kwa sababu kwa Nbc unapotoa hela ndani huwa tunajaza withdrawal sheet moja tu na inabaki kwa teller. Ukishapewa pesa unsepa! Nimestuka itabidi nijaze mbili. Uzoefu wako umenifundisha kuwa makini zaidi.
     
  13. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuwa makini kuna islamic banking usikute na majini yamejisevia zao
     
  14. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unapoficha jina unamaanisha nini ? We ufahi kusahidiwa we taja tu jina la benki wamekuibia una ficha nini ? Au hela za ufisadi ?
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ku-deposit/withdraw ni issue moja,
    Request of statement ni issue ingine.
    Pia hapo hakuna ubinadamu, ni wizi tu. Huyo teller mwisho wa siku alifungaje mahesabu??
    Au ulishaonaga ubinadamu wa mtu kutoa laki moja kisha ikaandika ametoa alfu 10 tu??
     
Loading...