Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya kozi zadoda (zakosa wateja) vyuo vikuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIDUNDULIMA, Oct 1, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Baada ya mfumuko wa vyuo vikuu nchini Tanzania baadhi ya kozi zimekosa watu wa kuzichagua au kujaza nafazi baada ya wanafunzi wenye sifa kupangiwa kozi walizoomba kupitia TCU. Hata chuo kikuu kikongwe baadhi ya kozi zake zimekosa kabisa wanafuzi wa kujaza nafasi. Hii inatupa funzo gani kwa watu wa mipango? Nimeambatanisha vielelezo kutoka TCU na UDSM ili kwa wale ambao wana ndugu zao wenye sifa wajaribu labda watapata second selection.
     

    Attached Files:

Loading...