Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya kina dada wawapo faraga,Tabia hizi za nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Feb 6, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mapenzi au kupendana ni ha2a kubwa sana kwenye mahusiano,sasa tabia ya kina dada kujifichaficha muwapo faraga nini maana yake?eti ukitaka kumshika sehemu anakutoa mkono,ukimgeuza huku utackia ooh mi cjazoea,je ni aibu au ndo ushamba?alafu akitaka kuvua au kuvaa nguo utamuona kachukua taulo au kanga kajifunika mabegani ili avae je mpaka unamkubalia mtu mnakwenda g house ina maana umemkabidhi heshima yako sasa iweje unakua huna uhuru?je nini hicho unachokificha kiconekane?au una makovu?au ulishawah ugua ugonjwa wa ngozi?wengne utawasikia zima taa kwanza jamani giza la nini wakati 2kiwa uwanjani ni vyema 2kawa 2naona?Jamani swala la tendo la ndoa ni swala lenye u2livu wa khali ya juu sasa unaposhikwa then unamtoa mwenzio mkono cjui unamaanisha nini?Kuwa huru coz umemkubal mwenyewe.
     
  2. E

    ELIHURUMA Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kweli ipo deep
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    acha uzinzi!
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmh nitarudi baadae
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dah! kwa hasira hizi inaonekana greti thinka kajeruhiwa vibaya sana! dah! nazani angekuwa mod angepiga ban wanawake wote mchana wa leo.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    eeehheee....jamaa anataka changudoa amkabidhi heshima thetehetee
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,mdau bado unaenda guest?uuuuwi!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamani wanawake wamumbwa na haiba sasa unataka akifika tu guest house asajle na kukukabidhi mzigo? kesho yake wewe mwenyewe utakuja hapa kulaani eti demu amekubuhu hana hata aibu. mwanamke shurti awe na aibu bana hata km ya kukuibia lkn ndo inavyotegemewa. imagine day one tu anakumwagia style zote halafu kesho yake unaingia mitini yeye atajisikiaje? na yeye hapo anakupima mkuu km umefika au mpita njia tu.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    huyu ndio kokudo bana. na mimi ni mmoja wa washabiki wa sredi zake.
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    siku zote yeye ni true life experiences....l.o.l
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    inafakt ni prime idol wangu hapa JF.
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    cjui ila nitachek bidae mh!
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndo sifa mwanamke lazima awe na aibu. Au unataka mwanamke mcharuko ?
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona kaka ametuletea yaliojili usiku wa kuamkia jpili. Lakini si ndiyo heshima ya mwanamke jamani, manake nikifikiria nahisi hata mimi nafanya hivo hivo. Mmmmmmmh!!
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kokudo bwana bado unakwenda GH?? Hujaoa mpaka leo na experience yooote uliyonayo?/ Acha hizo bana. Mwanamke lazima awe na aibu ameumbwa na haya na uso wa soni
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lack of confidence! hata uwe mwembamba kiasi gani hata uwe mnene kiasi hata uwe na makovu kiasi gani confidence yako ndio itakufanya mwanaume akupende jinsi ulivyo. sasa ukianza kujifichaficha hapo ndio unampa reason ya kuanza kutaka kungalia na kuchunguza umbaumbau wako upasi wako mtindi madoa maunene na vinginevyo.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huu na mimi itabidi nianze kupata subscription ya post zake...
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh wazee wakukagua sio, daaa maisha mengine sio ya kuchagua, manake unakaguliwa mpaka utumbo halafu ONCE for ALL. Duuuu bora kujikana tu nakutulia na Mungu.
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maybe hata aibu nayo ni feature.....
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi kila mwanamke kakiona aibu aibu ndio kananipandisha mzuka lakini mheshimiwa kokudo inaonekana ni mstaafu wa jeshini anataka yeye na mdada watumbuliane mijicho kama wabunge wa uganda. khaa
     
Loading...