Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Yaliyojiri Huko Katika Uchaguzi Igunga Mkakati wa Kujivua Gamba Bado Unamashiko

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tetere Enjiwa, Oct 4, 2011.

  1. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu tumeshuhudia kitimutimu cha uchaguzi huko Igunga kilichosababishwa na kujivua gamba kwa RA. WanaJF hebu tudadavue kuwa huu mkakati ulikuwa ni muafaka kweli katika kuleta taswira bora ya ccm kwa jamii. Uchaguzi huu umeiimarisha ccm au umeidhoofisha mbele ya macho ya waTZ. Naomba tutoe maoni yetu kuhusu uwezo wa wabunifu wa mkakati huu wa kujivua gamba. Je mkakati huu utakua endelevu au ndio umekufa kifo cha asili baada tu ya kuanza kutekelezwa?
     
Loading...