Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Willium Ngeleja Kung'oka Matumaini Ya Badra Masoud Kuendele na Kibarua yamepumngua!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emil Mwangwa, May 4, 2012.

  1. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ngonjera za Mgao wa umeme zilikuwa zinalaghai Watanzania kwa kumutumia Badra Tanesco ambaye alisimikwa na Lowassa na kulindwa na NGEREJA!!!!!!!!!!!!!!!111
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio Ngereja ni Ngeleja, Shule za Kata noma
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tanesco and the ministry you have mentioned have fundamental issues to sort. You sound like a person with issues with Badra as a person.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    We unaugomvi na huyu mama sio bure.
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kwani alikuwa chakula ya EL?
    Funguka...
     
  6. M

    Mboerap Senior Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu tusiigeuze JF Kama saluni ya kinamama
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    ngeleja ndio aliyemuajiri badra?
    Ngeleja ndo aliingia mkataba na badra?
    Au ngeleja ndo afisa uajiri wa tanesco?
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sasa ndo uzi gani huu, taarifa haina kichwa, mkia wala miguu.

    yani sielewi angle ya story yako, ni nini... ni wivu, ufisadi, ubadhirifu, umangimeza, ukiritimba, mkurabita, mkukuta, ukabaila, ukoloni mamboleo, jokofu, kurunzi, parafujo, am komfyuzd gaiz.
     
  9. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mode watu ka hawa na thread za ajabuajabu ni kuwaban tu kulinda heshma ya JF
     
  10. m

    makorongo Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wewe unakuja na mada iwe na mashiko kwa wana jf siyo unatuletea habari isiyo kuwa na kichwa wala miguu. kwani ngereja alikuwa na u husiano na badra? wacha hizo bana
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamaniiiiii mi nilifikiri kawekwa Na Ngeleja..... Ujinga tu.
     
  12. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kukurupuka; weka reference hapa, acha habari za kwenye vijiwe vya kahawa.
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Loooooser !!
     
  14. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nadhani wengi hamjaelewa maudhui ya muanzisha thread, kwa mimi nilivyooelewa ni kwamba Badra Masoud aliwekwa hapo kupiga propaganda kuwaridhisha watanzania, hasa baada ya viongozi wa wizara na shirika kutambua kuwa hawawezi kuzalisha umeme wa kutosheleza watanzania na hawawezi pia kuondoa kukatika katika kwa umeme, kwa hiyo aliwekwa kuhakikisha anatupa maneno matamu matamu ili watz tuwe wavumilivu.
    Sasa baada ya waziri huyo kung'olewa waziri mpya atajipanga na kuhakikisha matatizo ya umeme yanaisha kwa hiyo Badra hana kazi tena ya propaganda hapo tanesco.
    Ni mtazamo wangu tu wandugu.
     
  15. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vague!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ataendelea kuwa msemaji
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wa hayo mazuri, ikiwemo kupiga promo (marketing) !
     
Loading...