Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Wikileaks-Mabalozi wetu wanafanya ujasusi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrewk, Dec 23, 2010.

  1. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Baada ya kujua wenzetu wamarekani wanafanya nini katika balozi zao, nianza kijiuliza sana na kungudua kuwa moja ya malengo yao ni kutawala dunia, nivyo inawalazimu washington kujua kila kinachotokea Tanzania, kenya UK,China ...n.k

    Wakati wa Nyerere sera ya nje ilikuwa kuifanya Afrika iwe huru, kwa hiyo taarifa alizohitaji zaidi zilikuwa ni kujilinda na kuhakikisha nchi kama namibia,zimbabwe zinakuwa huru.

    Mkapa alizanzisha sera mpya ya mambo ya nje, nayo ni Diplomasia ya kiuchumi, kwani ndio mtazamo mpya ili nchi iweze kujitegemea kwa mabo ya muhimu.

    Je tunao watu katika balozi zetu wenye mtazamo huo, au tumewaacha wale wale na mtazamo wa zamani. Ni aina gani ya taarifa tuanziitaji toka nje? au ni sehemu ya kuwapunzishia wastaafu?
     
  2. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni sehemu ya kupumzishia vigogo na kuwapa ulaji tu
     
  3. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujakosea mkuu!
     
  4. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Unahisi kuna lolote tunaweza fanya!??
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hawajui hata wajibu wao, kwanza nchi wanazopelekwa hata lugha za huko hawawezi kuzungumza hata kwa 5% unategemea watafanya nini? wanaoharibu humu ndani ndiyo wanapata bahati ya kuteuliwa kuwa mabalozi, unategemea nini? Didi you expected mtu kama Adadi Rajabu kuwa balozi?
     
  6. t

    togo Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi mapuri omari
     
  7. N

    Nyota Njema Senior Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa busara za viongozi wetu wakuu hapahapa nchini, tunategemea wale wanaowapeleka huko nje ni watu wa namna gani? Vimwana, maswahiba, washikaji, binamu na mtoto wa flani, hapa kuna diplomasia kweli?
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    It is true,this is because their brains capacity are real stagnant!!
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    very shame kugaramikia mijitu kama hyo
     
Loading...