Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya wiki 2 za harusi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sulphadoxine, Jun 8, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baada ya wiki 2 za harusi mama mtu alimuuliza mwanae wa kike,vipi maisha ya ndoa?Mtoto akajibu ,Duh mama kama british airways,mama mtu akatoka mpaka Airport,kwenda kangalia ratiba,akakuta kwa wiki mara saba(7)na katika kila siku moja(1)inaenda trip tatu(3)na katika kila trip moja(1) inasimama vituo saba(7).Mama mtu pale pale akazimia...............................:majani7::majani7:
     
  2. Z

    Zabron Erasto Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo baaaaaaab! kubwa mwana, mama aliisoma kuwa ni gwaride la ukweli
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sasa anazimia nini? wasafiri wengine, then azimie mwingine,
    au alipata mawivu kwani yeye hajawahi kusafiri,
    aombe basi na yeye asafiri cku moja tu akasalimie
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimependa jinsi ulivyofikiria ( negative side)
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuuu...! Aliona ameuwa mtoto kama mwendo ndo huu
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimependa hili jb lako....lol..
     
Loading...