Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Wema kumwaga, Diamond nae amwaga haya...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Jun 14, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli Wasanii wa Bongo hamnazo:



    KUFUATIA mafanikio alinayoyapata hivi sasa kwenye anga ya muziki wa kizazi kipya Bongo, staa wa muziki huo Naseeb Abdul ‘Diamond' ndiye mkali aneingiza mkwanja mrefu zaidi kuliko nyota wote wanaotamba hivi sasa hapa nchini.
    Uchunguzi uliofanywa na Teentz.com umebaini kuwa Diamond anaingiza kiasi cha shilingi za kibongo Milioni 16 kwa kila shoo mbili anazofanya akiwa ndani na nje ya jiji la Bongo.


    Katika kuhakikisha kuwa ukweli unapatikana Teentz ilimsaka Diamond na baada ya kufanikiwa kumpata alikiri kufikia kiwango hicho .
    "Nashukuru Mungu kwa kufika hapa na ukweli ni kuwa nalipwa mkwanja huo na hii imekuja kufuatia kuweka nguvu zangu katika muziki na kufanya vitu vizuri kwa kuwa gemu ndiyo maisha yangu" alisema Diamond.


    Akiendelea zaidi nyota huyo wa ‘Songi' la ‘Mawazo' alianika kuwa mafanikko haya yanakuja pia kutokana na sapoti anayoipata kutoka kwa watu wake wa karibu akiwemo Mama yake mzazi na wengine kibao.


    Hapa chini ni mkataba ambao amelamba kutoka kampuni ya Emilates Hall kupiga shoo huko pande za Mtwara
    [​IMG]


    http://kapingaz.blogspot.com/2012/06/hakuna-kama-diamond-cheki-na-moja-ya.html?spref=fb
     

    Attached Files:

  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    So what?
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    We uliyeleta mada unaingiza shilingi ngapi kwa siku kwaajili ya familia yako na we binafsi.?
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good deal.:poa
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good deal.:poa
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Kwani kulikuwa na ulazima wa kumuandika WEMA katika habari yako au na wewe nawe ndio walewale gazeti haliwezi uzika mpaka liwe na kichwa cha kinoko noko??
     
  7. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Swali zuri sana
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Why not in official letterhead.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    sawa anaingiza pesa nyingi anafanyia nini?
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Hongera zake
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sasa watu wengine bana jamani Wema anahusikanaje hapa???
     
  12. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Na kodi analipa Sh. ngapi?
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu wa TRA humu na ni mzalendo afuatilie tupate chetu kwa njia ya kodi tafadhali.Si sahihi kuvuna pesa za wananchi bila kulipa kodi.Moja ya mambo yanayowasumbua TRA kwenye kukusanya kodi ni watu/taasisi/makampuni kuficha mapato yao halisi .Sasa huyu amekuwa muwazi kuweka kipato chake ,TRA mpo wapi ?ama mnasubiri mkusanye kodi kwenye beer na sigara!!!?
     
  14. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huwezi jua, labda yeye ni intern wa gl0bal publ1shers,

    anamhonga jokate
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi naomba kuuliza tu, hivi na nchi nyingine kuna majitu majinga na mazembe kama hapa kwetu au ni sisi labda tumelaaniwa?
    What is this!?....
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kila mzalendo amwage humu anaingiza kiasi gani yeye na familia yake??

    Diamond na Wema wamemwaga kwenye vyombo vya habari kuwajulisha watanzania wenzao kuwa wanaingiza/wameingiza ngapi..

    A wise, grown-up and responsible person can not do that my friend!!!,

    who cares kama si ulimbukeni!!?
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    soma vizuri uhusika wake humu ndani...
     
  18. D

    Determine JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Apime kbs na VVU
     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mkataba mbovu ajabu, hivi tuhela take huto hanaga wanasheria wa kumsaidia kuingia mikataba, au anasubiri hadi apate tatizo kubwa ndo awe nao....manake mkataba huo umeeandikwa na mtu lay man mno....
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nauliza Wema anahusikaje na huu mkataba..........Hujanijibu swali langu bado..........

    Mkataba aingie Almasi kumwagana na Wema kunatoka wapi sasa????
     
Loading...