Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya WAMACHINGA/OMBA OMBA KUMSHINDA DAR;KANDORO AOMBA UBUNGE IRINGA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,556
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    MKUU wa mkoa wa Mwanza, Abbas Kandoro ametangaza nia yake ya kugombe ubunge jimbo la Kalenga wilaya ya Iringa Vijijini katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu.


    Kandoro alitangaza nia yake hiyo kwenye kikao cha Shirikisho la Wenye Viwanda nchini (CTI), kilichokuwa kikifanyika katika hoteli ya New Mwanza.


    Alisema ameamua kutangaza rasmi kuwa anatarajia kuwania ubunge katika jimbo la Kalenga ambalo kwa sasa linashikiliwa na Steven Galinoma baada ya kuona kuwa anaweza kuwatumikia wananchi wa jimbo hilo.


    "Ubunge si lelemama mimi mwenyewe nilikaa kwa muda

    nikajiuliza je? Ninaweza kuwatumikia wananchi nikaona nina weza hivyo ninayosababu ya kutangaza nia yangu ya kuwania ubunge ili niwatumikie wananchi,"

    alisema Kandoro


    Alisema kutokana na hali hiyo ndiyo maana huko nyuma baadhi

    ya vyombo vya habari vilikuwa vikiandika hata alipofika Mwanza wanahabari walimuuliza lakini hakuweza kusema chochote kwa kuwa bado alikuwa akitafakari.


    Alisema kuwa pamoja na kuwa yeye ameamua kutangaza nia

    yake hiyo, lakini watu wanaotarajia kujitokeza kwa nia ya kuwania ubunge wakae na kujiuliza kuwa kweli wana nia ya dhati ya kuwatumikia wananchi na siyo vinginevyo
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Atamshinda kirahisi yule babu ambaye alikuwa anataka kufia bungeni, Galinoma.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Huyu kandoro nae vipi? Kwani huko Mwanza anamtumikia nani? Bungeni sio mahala pa kwenda kupumzika!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona mnamkosea heshima na haki ya msingi kandoro?.....
    nani ambae wamachinga amewamudu?
     
  5. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nyie acheni kumshambulia Kandoro. Kandoro alifanya kazi nzuri Dar. Na sasa Mwanza yuko fit. Huyo ninawaambieni anafaa kuwa mbunge kwa sababu he is effective and he will definitely deliver. Nikiongea kinabii huyu anakuja kuwa Waziri wa TAMISEMI next government ya Kikwete. Kwa vile CV yake inaruhusu
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kandoro Dar es Salaam aliweza nini tuambie? Uchafu uliisha? Foleni barabarani ziliisha? Machangudoa waliondoka? Kelele za muziki na promosheni je? Wanasiasa wote siku hizi slogan zao ni "kuwatumikia wananchi", "nimeombwa na wazee", n.k. Ukweli ni kwamba wanasukumwa na maslahi yao binafsi hasa yatokanayo na kuwa na madaraka. Kandoro hana tofauti yoyote.
     
Loading...