Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya walk out chadema should send a report to donors and international community

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DENYO, Nov 21, 2010.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu ccm ni wabishi na wanataka kuendeleza uchakachuaji, na kwa kuwa ili chadema iwahudumie vema watanzania, naamini ambaye yupo karibu na uongozi afikishe ombi la watanzania tunaochukia uchakachuaji kwamba ripoti ya hatua ya kugoma na uchakachuaji wa kura na vielelezo vipelekwe kwa nchi wahisani, donors and international community huku ikiambatanisha vielezo vya uchakachuaji wa kura kwa kuonesha kura halali from polling station na kura za nec ya kikwete. Tunaamini kwa kufanya hivyo ni hatua sahihi ya pili katika juhudi za kupata mambo matatu muhimu; 1. Tume huru kuchunguza tuhuma za wizi 2. Tume huru ya uchaguzi 3. Mchakato wa katiba mpya -kwa kuyapata haya chadema itakuwa imetuwakilisha kwa asilimia 100%, hiyo ndiyo kazi kubwa mbele ya chadema -tukiweza haya-maji, barabara, bei nzuri za vyakula, ufugaji bora, elimu bora, ardhi kwa wote, haki sawa, huduma bora ya afya itawezekana na ndio utakuwa ukombozi wa tanzania
     
  2. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    My full support!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agree
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa..
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Spot on!

    Wanatakiwa pia waweke matokeo ya kila kituo kwenye website yao. Hii nadhani haivunja sheria yoyote ya nchi.
     
  6. P

    Percival Salama Senior Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hili Watanzania wengi wanasubiri na CHADEMA wataongeza umaarufu wao maradufu na wapenda haki ambao ni 90% ya watanzania watawaunga mkono kwa kiwango kikubwa.
     
Loading...