Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya vikao vya cc na nec jk anatuongoza kwa vitendo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIPUMPUSWA, Feb 16, 2012.

  1. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa nchii anaongoza kwa vitendo.

    kikazi.jpg




    kikazi zaidi.jpg
     
  2. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapo alikwnda msoga kurecharge
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...anajaribu kupunguza kakitambi.
    ...badala angepiga gwanda!!
     
  4. n

    nicksemu Senior Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa mbona kavaa moccasin, angevaa safety boot na jeans. Ila shati ya kadet na kofia hapo nimemkubali
     
  5. C

    Chechenya Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mkuu ametinga na gwanda la CDM. Hii imekaaje?
     
Loading...