Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Ushindi wa CHADEMA kinachofuata ni uhamisho wa Polisi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ilulu, Apr 2, 2012.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana na ushindi wa Chadema katika uchaguzi Mdogo wa Arumeru, tutarajie kusikia makamanda wa Polisi wakibadilishwa vituo na hasa wale wenye vyeo vya juu kurudishwa Makao Makuu kukalia dawati na kusoma magazeti.

    Na hlii litakuwa jepesi sana kutekelezwa kwani mara baada ya kutangazwa mshindi Mh. Joshua (Mbunge) aliwashukuru kwa kuwataja majina baadhi ya makamanda wa polisi na ni hao ndiyo watakuwa wa kwanza kuwa wahanga wa uchaguzi huu.
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    people's power! nguvu ya umma ni kila kitu
     
  3. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwani wao ndo wapiga kura
     
Loading...