Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya ushindi wa CDM Arumeru awamu inayofuata iwe L. Lusinde

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Losambo, Apr 1, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Updates:

    WanaJF tayari offically CDM wameshachukua jimbo, nashauri wanasheria watujuze ni charges gani ambayo Lusinde anaweza kuchukuliwa ili kila mtu ajue?

    Nina uchungu sana na Lusinde wakuu.


    WanaJF kama hali ikiwa hivi, ni wazi ushindi upo mlangoni mwa CDM. Anyway hiyo ndiyo siasa na asiyekubali kushindwa si mshindani. Lakini napenda niwakumbushe kitu kimoja kuwa kama kuna mtu aliyedhalilisha viongozi wa CDM hasa wa ngazi za juu, kati na chini basi ni mbunge wa Mtera Mh. L. Lusinde.

    Napenda kutoa wito, huyu jamaa asiachwe hivi hivi. Ashungulikiwe ipasavyo kwa kuburuzwa mahakamani ili iwe fundisho kwa wabunge wasio na stara katika kampeni.

    Hivyo wanasheria wa CDM, wanaharakati mbali mbali, na makundi yote ya kijamii kwa hili la Lusinde tusimfumbie macho wakuu.

    Kwa kweli ametukana matusi mbele ya watoto, watu wazima ambayo ni kinyume na maadili ya uchaguzi, mtanzania n,k

    Najua mpo katika hekaheka za kujua nani mshindi lakini kitendawili kipo tayari kutegeuliwa.

    Nawakilisha.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ngoja mkuu tushangilie ushindi..yule mshenzi tunamshughulikia vyema.
     
  3. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yupo leba amejifungua mtoto anayeitwa Nassari
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mtu hatari sana, ni imani yangu alitumwa kuja kutukana huku Arumeru na CCM. Wana Arumeru watakuwa wameshamwadhibu kwa kumnyima mgombea wake na lilibaki la kwetu amfuate Lema ili akaone jela ilivyo kama kuna kutafutiana naniiii
     
  5. M

    Mboko JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thats real Kamanda huyu jamaa lazima apandishwe kizimbani haiingii akilini mtu kama huyu tena anawakilisha wananchi wa jimbo lake na pia ni mtunga sheria lakini kwa kampeini hizi mtunga sheria kachakachua sheria lazima kieleweke.Hapa lazima sheri ichukue hatua yake japokuwa Bongo hakuna haki but atleast hata majaji wameona na kusikia kupitia news na kuhadisiwa so its my hope that wakati ukifika basi atasomewa mashitaka moja kwa moja.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lakini jamaa alitukana sana na ndiyo maana hata wanaCCM wenyewe wamelegea kwa matusi yale. Tuanze kwa kutoa siku saba ili CCM itoe tamko rasmi juu ya Lusinde wakishindwa tujue cha kufanya.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  8. m

    masopakyindi1 Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYO lUSINDE NI ****** KUDADADEKI, HALAFU HATA SHULE HANA! NDO MAANA ANAROPOKA TU KAMA MWANAMKE WA USWAZI!!!!
     
  9. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli, wakimuacha hivi hiv! hawapo salama tena
     
  10. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu wanasheria watuambie kuna sheria imevunjwa na Lusinde? Ana kesi ya kujibu kwa matusi ailiyotoa pale jukwaani? Kama hamna, basi sheria ya umma itumike kumhukumu 2015,ile video wapelekewe wananchi wake kule Mtera
     
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Raisi kama anapenda chama chake amwachishe ubunge huyu mbunge matusi. Iwe fundisho kwa wengine kutoongea kwa kudharau wananchi.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu ana kesi ya kujibu badala ya kunadi sera amekashfu watu binafsi akiwemo Dr. Slaa, Mbowe, wapenzi na wanachama wa CDM. Makosa yapo mengi kwa wanasheria wanajua hilo.
     
  13. m

    mchongi Senior Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kajidharirisha sana hata kama hana elimu asingefanya utumbo wote huo,, kweli hawa ndio vijana wa CCM walioandaliwa vema kuongoza watanzania? mimi ningeambiwa nisingeamini ila kwa kuwa nimeona basi naamini kuwa mfumo wa kuwapata wabunge sio sahihi maana wengine hata hawafai kuwa baba wa familia. Lusinde umejianika kiasi gani usivyo na hekima na busara.. kweli ukubwa wa pua sio wingi wa makamasi...
     
  14. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha masihara hayo bana, Rais mwenyewe wa kufanya maamuzi magumu hivyo Kikwete?
     
  15. doup

    doup JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge mteule wakati wa kutoa neno la shukrani, ampeleekee salamu kuwa wakati wa ku-deal naye umefika.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,107
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kudadadeki tupo nae tu huyu mtu subiri tule bata la ushindi kwanza!
     
  17. Mauntana

    Mauntana Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yaani huyo lusinde katafuta umaarufu vibaya. Angekuwa anatoa hoja bungeni tungemfahamu ila kaja kwa style siyo.
     
  18. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajiandae tu, tuta-deal nae baada ya sherehe yetu, saa hizi tuna furaha atatuharibia stim.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tayari kimeshaeleweka Lusinde ni lazima ajue nguvu ya umma ipo.
     
Loading...