Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Ulimboka, Je Mnyika atasalimika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Head teacher, Jun 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeanza kuingiwa na hofu juu ya usalama wa wananchi wazalendo wanao pigania haki na rasilimali za watanzania dhidi ya watawala wa CCM walioinyonya nchi yetu kuliko wakoloni weupe walivyotuibia.
    Madai ya madaktari ni ya msingi kabisa, kwa mfano kwa zaidi ya miezi 7 hospitali ya muhimbili haina CT scan, gharama ya kununua CT scan ni kama shilingi milion 250 tu. Serikali, kama isingekuwa dhaifu ingeweza kuahirisha safari moja tu ya Rais, badala yake aende waziri, fedha za safari zingetumika kununua vifaa vya hospitali. Mpango wa kumuangamiza Ulimboka unatia shaka zaidi kwamba Serikali yetu si tu dhaifu bali na ni goigoi, na iliyoishiwa fikra. Mhe. Mnyika aliposema rais DHAIFU, CCM puuzi, nilikuwa napingana naye. Lakini sasa si tu kwamba nakubaliana na Mnyika bali namtahadharisha Mhe Mnyika kuishi kwa uangalifu mkubwa. Tena ikibidi atafute walinzi wasiopungua SITA wenye weledi mkubwa wa ulinzi
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    How long shall they kill our prophets while we stand aside and look! GAMBA LINATEKETEA NA SERIUALI. CCM inaponwa na huyu aliyepata uraisi kupitia kwake!
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wako wengi hao, ukitoa mmoja, wanakuja kumi, ukitoa kumi wanakuja mia NK. Muulize gadafi huko alikokimbilia.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Acheni ukuda jamani tunawapenda makamanda wetu
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mungu ni mwema,ndiyo maana hata gr hajafa ili waweze kuelezea uma kilichomtoke.so mazalendo tuendeleze jitihada za ukombozi wa nchi yetu,wale waombaji nawaombe dua na sala kwa taifa hili.maana utashina vyote lakini mungu akisimama hakuna wa kumpinga.
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wamguse waone, nchi itavulipuka!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Usiwe na hofu mkuu serikali haiwezi.

    Yan sitaki kufikiria kama wanaweza kujaribu, sasa wataua wangapi?

    Yan hawawezi kugusa huo moto.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wamguse Mnyika waona kama kutakalika magogoni ....yaani kama wao wanaume kweli wampige hata na manati waone mtiti wake
     
  9. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimemkumbuka Babu Seya na wanae.
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hitasaidia?Kumbuka ujumbe wa Osama kwa wamarekani kuwa hata wakimuua yeye marekani watabaki salama.....coz osama2 wameshazaliwa wengi tu
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Duh, JF JF JF nakupenda kwa moyo wote:dance:
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haiingii akilini kwa binaadam yeyote mwenye fikra japo kidogo, eti Serikali wakuchukuwe, wakupige, wakutupe Mabwepande halafu waje haki za binaadam kukuota.
     
  13. M

    MLO Senior Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkwawa walimua wakaamua kubeba na kichwa chake.Lakini walibuka akina Nyerere,Kwame Nkuruma,salmola machela
    Some history kama hamjalewa madaraka na utajiri wa kifisadi.
    Nasema mnaamini ngiza
     
  14. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani mnasubiri mpaka wamguse Mnyika ndipo pasikalike, hili tu la Dr Ulimboka linatosha kuanzisha tiff la kuwachomoa watu kwenye vyeo vyao.
     
  15. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wajaribu waone,huo upuuzi wao tutauondoa hata kwa mbinde. Hata kama raia walioko dsm watakaa kimya sisi wengine toka Mbeya,Mwanza,Arusha,Iringa,n.k tutajua la kufanya.Ulimboka ni ndugu yangu and I am stressed enough to participate in a movement against the government,Those who dead during the strike are my friends,relatives,e.t.c This is all because of poor governance under ccm.I am tired!
     
  16. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ina maana mbaya wa dk.ulimboka rais? Jamani tusifike huko ya mnyika ni ya mnyika na ya ulimboka ni ya ulimboka.katika hili si vema kumumhusisha president ni hatari sana.kwani alivyosema mnyika ile ni siasa na kuhusu dk. Ulimboka huyu ni mtaaramu,hivyo tusitengeneza mazingira ya uhadui ndani ya nchi kupitia viongozi wetu hawa.yawezekana waliomteka dk. Ni wahuni tu ambao wametaka kudhihirisha kauli za wanasiasa juu ya kile wanachokisema udhaifu wa serikari ili ionekane kwamba kweli serikari hii ni ya kidhalimu.
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Weeeeeh!thubutuuuuuu!
    Hivi SMG inauzwa wapi vile????
     
  18. L

    Lua JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabla ya kusubili wamguse mnyika tunatakiwa kutake action nau, kwa ksema inatosha.
     
  19. w

    wakuziba Senior Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acheni uchochezi. mwenye ubavu aende ikulu akaandamani kesho. atakiona chamtemakuni. waislamu wakilalamika kila siku na kuandamana wanaitwa wajinga. sasa maandamani ya nini!? tulieni. huu ni upepo utapita
     
  20. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike mliyataka wenyewe! Hiyo serikali mnayoilalamikia haikuingia msituni na kutwaa madaraka! Ni ninyi wenyewe kwa ushabiki wenu wa Yanga na Simba katika siasa mlipiga kura kama vipofu. Tulieni mkamuliwe vizuri hadi hapo mtakapopata mang'amuzi mwaka 2015.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...