Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya "ufisadi" sasa" chakachua"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Nov 29, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]

    Ikıwa haya Majımbo mawılı yalıyofanywa ( Uchakachuaji) Je tusiyoyajuwa hayo Majimbo yaliyofanywa Uchakachuaji yatakuwa ni mangapi? Kwa hiyo CCM haikushinda kiuhalali?
     
Loading...