Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Uchaguzi je??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Oct 12, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Ndugu mwana JF nadhani umekuwa ukifuatilia vizuri hizi kampeni za ccm zinavyokwenda mimi ninajiuliza baada ya hizi kampeini je A.Kinana atapewa kazi gani kama ikitokea CCM ikashinda??maana yeye ndiye pekee ambaye amekuwa kampeini meneja wa JK na sijaona mkongwe mwingine akimpa tafu JK je mtandao umekufa ule wa 2005??au bado hupo kama hupo mbona hauna nguvu??
     
  2. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kinana this time atapewa nafasi ya ubalozi katika moja ya nchi za kiarabu. Mtandao wa 2005, haujafa, bado upo ila this time unafanya kazi chini kwa chini. Wengi wao wako mikoani na pia wameongeza watu wengine kama akina Kaboyonga, Dr Chegeni na wengine kama wao ambao sasa hivi wanatembea kila kona kufanya kampeni zinazoitwa za nyumba kwa nyumba. Of-course wengi wao wanatumaini la kuteuliwa kuwa wakuu wa wilaya au mikoa baada ya uchaguzi kuisha.

    Hii ndio TZ zaidi ya uijuavyo.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ccm haiwezi kushindwa kwa sababu imeshindwa kuongoza
    nadhani kila mtanzania anaona jinsi kikwete anavyowanadi mafisadi kwa hiyo mtandao bado upo tusubiri pale 2020 kikwete akipata uongozi atakapowaweka akina lowasa,rostam,mramba na vikaragosi vingine
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kinana na wenzie kina jk watadondosha machozi siku ya kuapishwa kwa shujaa DR W.SLAA, nadhani ule ugonjwa wa kuanguka anguka utajirudia maradufu
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hata mimi napata wasiwasi sana!!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kinana atasamehewa kodi kwa miaka 5 kwenye biashara zake zoote!!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mungu apishe mbali hawa jamaa washindwe tu!
     
  8. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ICC itaongeza bajeti yake na safari za Louis Moreno Ocampo zitakuwa nyingi kuja East Africa.:hand:
     
Loading...