Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya uamsho znz kuchoma makanisa sasa nao boko haramu nigeria wazidisha kasi ya kuchoma

Discussion in 'International Forum' started by tpmazembe, Jun 17, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    BBC News - Three blasts hit churches in Nigeria Kaduna province


    leo hii kikundi cha Boko haramu cha kiislam nchini nigeria kimelipua makanisa matatu.Je hawa ndugu zetu waislam wamechoka amani au vipi?Kanisa kukaa kimya ndio kuwapa nguvu na jeuri maana serikali hazichukui hatua yeyote.
    Viongozi wetu wa kisiasa kuwa waislam ndio kutesa kanisa kiasi hiki?
     
  2. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli dunia sasa inaharibika kabisa kwa kweli
     
  3. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli hawa ndugu zetu sasa wataanza kutuchinja kabisa
     
  4. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hii dini gani vurugu dunia nzima? inamaana Mungu wao ni wa Vurugu?
     
  5. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CHA KUSHANGAZA VIKUNDI VYOTE VINAFANYA VURUGU SIKU YA JUMAPILI UAMSHO WALIFANYA VURUGU JPILI TEREHE 27 NA mpaka kanisa k/koo wakashindwa kufanya ibada HAO WAMESUBIRI JPILI WATU WAPO KANISANI WAKAFANYA VURUGU.ijumaa wanatulia wao waabudu lakini wenzao wakiwaona jpili wanaabudu wanaanza vurugu
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    What is the association?
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz kuna kanisa?
     
  8. m

    mzaire JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wakidai haki zao mnsema vurugu, upuuzi mtupu!!!!!!!!!!
     
  9. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kudai haki na kuchoma nyumba za ibada wapi na wapi ndugu?
     
  10. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Somalia, Afganistan, Nigeria etc ni hao hao waislamu wanadai haki zao wamepeleka nchi kwenye machafuko yasiyo na mwisho. Sasa upuuzi uko wapi?? Fikiri chukua hatua ya kizalendo sisi twaipenda sana TZ yetu pamoja na matatizo yatu yote.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,149
    Likes Received: 11,409
    Trophy Points: 280
    kwa iyo haya mnayoyateketeza ni mapango??
     
  12. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tpmazembe unajua sikuelewi kabisa.nakuta post zako kama nne zinauliza,zinajijibu ahkh! Ilimradi ilimradi tu
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mlilie kikwete ndiye muasisi na kiranja mkuu wa udini Tanzania
     
  14. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uamsho hawakuchoma makanisa, waliochoma makanisa ni wenyewe wenye makanisa kwa uchu wa michango.
     
  16. M

    Musia Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    unahitaji kupimwa akili ww wakristo hawategemei misaada toka kwa mjomba ili wajenge makanisa. ndiyo maana wana shule nyingi na kila aina ya taasisi kwa sababu wanajua kujitegemea.
    wanaohitaji michango ni hawa ambao hawawezi hata kuhesabu waumini wao mpaka wasaidiwe na serikali
     
  17. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nani Haelewi Waislamu wana abudu Mungu gani?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanategemea kutoka vatikan au sio?
     
  19. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    KUNA VITU VYA KUSAIDIWA LAKINI SIO KUHESABIWA WAUMINI,sensa huwa ngumu dar pekee,huko mikoani mmeshindwa kuwaambia mashehe wawatumia idadi ya waumini kila msikiti/mtaa alafu baadae mtachukua na idadi itakayotolewa na tume ya takwimu kujua asilimia yenu yaani hesabu ndogo hivyo mpaka maandamano.msitupumzikie sisi tunahitaji kufikiri maendeleo nyie mlaleta uduanzi
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmeiua nchi halafu unajidai mnataka kuleta maendeleo? "Mtakatifu: kafanya nini kwa miaka 24 kwenye hii? zaidi ya kuiingiza kwenye lindi la umaskini. Baada ya miaka 24 kaiacha nchi ni maskini ya mwisho duniani.
     
Loading...