Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya tendo la ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Blackman, Mar 21, 2012.

  1. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu na marafiki leo nimeona bora nizungumzie juu ya mambo ambayo nakutana nayo niwapo na mwenzi wangu. Mwenzenu ninapokuwa na mpenzi kama kama kawaida yetu sisi wanaume kuomba penzi lakini nimalizapo ku do naye huwa najisikia aibu nakosa neno la kuongea naye wakati mwingine huwa najilaumu hivi kwa nini nafanya haya je wenzangu mnajisikiaje mmalizapo ku do?
     
  2. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha!Welcome to the gentlemen's club!Fumba macho!
    ---Believdat---
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    It's called Post Coital Tristesse (PCT). It is a common 'condition', inatokea kwa wanaume zaidi ila hata wanawake huwatokea. Kuna maelezo mbali mbali kuhusina na hilo, moja ikiwa: you are tense and focussed before sex, you think too much about it and all you want is to have sex for your pleasure. Sasa ukisha pata ulicho taka ndio unakumbuka mambo mengine yote kama mapenzi yako kwa muhusika (or lack thereof), kazi zako ulizo ziacha pending, efforts ulizo invest katika kuhakikisha unapata sex etc. That is what makes you sad. Na ukitoka 'eneo latukio' na kuanza kujishughulisha tena, unahisi sadness (tristesse) inaisha pole pole.
    A solution would be to think about the aftermath of the sexual intercause before it happens. Just plan to go out with her, au panga maongezi before you have sex. Pia don't stop doing anything important just because you don't want to miss the oppportunity of having sex.
    Unaweza kupitia hapa kwa maongezi kuhusi hiyo 'condition' (which is not so much of a condition nadhani):
    Sadness After Sex is a Real Condition
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi nikishamaliza hua nahitaji nipewe tena na tena,
    hata nilikwenda kwa Babu nikanywa kikombe hali hiyo inipungukie sasa ndiyo imeongezeka,
    sindwa kusangaa!
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda unamkosea mwanamke huyo mnapo fanya sex ndo sababu, kama unampatia vizuri kwenye sex vipi umuonee aibu.
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kamuone mtaalam wa saikolojia bro!!hiyo hali sio nzuri, sasa ukioa itakuwaje au utamwambia wife atoke nje ukitaka kuvaa?
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,309
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    Soon itakuwa haisimami, wait.... sex starts from brain,
    meaning ikiwa unamaliza badala ujipongeze na kuendelea na mzigo kwa sana ww unaona aibu tena Mwanaume, this implies uume wako hulala mara moja baada ya sex, soon haitasimama.... Futa haraka hiyo unmatured inferiority complex...
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Your explanation cuts across all fields-, it is scientific, psychological and social. Energy spent-scientific, the act itself-psychological, social- expenses incurred in terms of time, monies etc.
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye Bold tuko pamoja
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi huwa naunganisha bao mbili kwa moja na nikimaliza macho makavu yeye ndo anajificha,chezeyaaa mimi
     
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ngoja nimuulize husninyo kama kweli au kamba tu!
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    La Jeneral:..kiboko
     
  13. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Duh, ww ukiwa na aibu bibie aweje, labda huwa unajisikia vibaya kwamba kinachokuunganisha naye ni ngono zaidi ya hisia zako za ndani. ili kunogesha mnatakiwa kuongea baada ya ku-do, hapo unaweza kujua km anaridhika au la pengine pia unaweza kupata tathmini ya perfomance yako.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena mbona mtoa mada kaichelewesha hii Sredi !
    Yaani ilitakiwa uwe ushamuuliza mwaka jana!
    Mapumziko kwangu labda yuko NASA (Mambo ya Air space) bass
    vinginevyo ni Libeneke tu !
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe ? Basi mie sio kioja !
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii ni hali ya kawaida kwa mwanaume kwa bao la kwanza ukianza kutafuta la pili unarudi hali ya kawaida
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh lakini mshikaji na wewe ni mkali, yaani the first post unauliza ngono hata ukaribisho hutaki. Nadhani majibu sahihi umeshayapata kupitia kwa RR na wengine lakini hodi muhimu.

     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mapenzi yana-run watu jamani

     
  19. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Du ! Ukimaliza concentration huisha na kama mwanamke kakaa kihara unaweza usirudie kwani mawazo mengine kama madeni, ada za watoto n.k hukujia
     
  20. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa jibu hili jina lako linakufaa wewe mwenyewe
     
Loading...