Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya TCA..TPA sasa kufuata TAA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, Aug 24, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naona Dr Mwakyembe baada ya kasafisha TCA, TPA na sasa ni zamu ya CEO pale TAA. Mi naona kasi ya uwekezaji ktk kujenga na kuboresha viwanja hauendani na ukuaji wa uchumi Afrika mashariki.
    Ni mtizamo tu.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Ana safisha panapo safishika!
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TAA pazito? Nyie subirini
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Acha hizo jomba.
    Inaonyesha hujajishibisha vizuri na habari za hiyo TAA.
    Tesha alishastaafu zaidi ya miaka 2 iliyopita.
    Lakn ungekuwa umetenda haki kueleza specifically shida iko wapi, maana nijuavyo mm karibu viwanja kwa sasa vyote vina wakandarasi
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    E bwana nshukuru kwa info, maana nilikuwa sijui kama alishaachia. Sasa mkurugenzi ni nani? tatizo nipo kwa mkoloni kitambo.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa hv yupo bwana anaitwa Eng. Suleiman Suleiman.
    Hata hivyo ni vizuri kabisa Bwn Mwakyembe akaenda kutembelea huko aone ninini kinaendelea. Mimi mwenyewe sijajua ile miradi ya Mchina alikuwa akiitwa Sonango imeishia wapi, maana SIONI tena dalili za ujenzi wa Terminal III pale Kipawa walikohamishwa watu.
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah, huyo bwana Suleiman namkumbuka alikuwa ni mtendaji muadilifu sana kipindi fulani pale TAA na ndiye alizuia (tetesi) uuzaji (ubinafisishaji wa uwanja wa Mwanza). Maana nakumbuka lilichongwa dili na akina Mramba na Tesha wakia USA yeye akiwa anakaimu halafu dili likaja yeye akasema hawezi fanya hiyo kukubali, sula hili lilienda mpaka kwa mwanasheria mkuu wa serikali akampatia ushauri wa kisheria wa kumlinda na kweli uwanja ukawa umepona. Sema kindi cha Tesha kulikuwa na madudu mengi, mfano ule uwanja wa Mbeya, walikuwa wanakula sana rushwa waliokuwa wanasimamia, ila sina hakika kama ulishaisha. Ila ni muhimu apangalie hata kuwapumzisha wengine kama watakuwa wanazuia mipango mizuri ya Suleiman. Nadhani huyu jamaa mpaka leo ni muadilifu.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mshike mshike patashika nguo kuchanika
     
Loading...