Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAADA YA TALAKA NAOA MKE MPYA! Ni nani??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Arushaone, Sep 11, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuachana na ndoa ya MATESO ya Mamndenyi nimekaa na halmashauri ya kichwani mwangu na nimemchagua Madame B kuchukua nafasi hiyo. Namuahidi kumpenda naye anipende kama Beibe Nasty anavyopendana na Judgement, Asprin na wakeze nk AJE SASA M.B.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaaaaa! Unaacha na kuoa hapo hapo? Haya madame b!
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280

    cacico mamito jamani,niko njia panda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaah!! Kwa hiyo anaweza akaanzisha vurugu??
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hadi unatangaza ndoa umekuwa screened, hebu watafute Erickb52 na Mamdenyi, then pitia kwa Kaizer na BADILI TABIA, hatutaki mgombane hapa, ukitimiza vigezo utapewa go ahead!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Jinsi alivyonihangaikia mpaka kunitia mikononi,sidhani kama upepo utakuwa mzuri.
    Ngoja nimuamshe....
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: ukiona hivyo ujue tayari walikua na mambo yao ya kichini chini jamaa kashindwa kuvumilia kaamua kutuanikia
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,706
    Likes Received: 1,837
    Trophy Points: 280
    Una kismati sana, yaani kuacha tu ushapata mwengine!!
    Mi nina mwaka wa pili sasa nahesabu vibuti tu hapa JF.

    Mpaka juzi vilifikia mia
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    ruttashobolwa kuna rijamaa rinahitaji urifungurie kesi ya jinai...............rorrr!!!!!!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    kamati imekataa ombi lake, haiwezekani kuoa mke wa mtu....


     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Yani hata Pete ya ndoa haijapoteza ualmasi wake kidoleni eti niivue,jamaniiii...,
    mbona ananichanginyi???
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    BADILI TABIA Hakiyamungu hapo unajisumbua hapa ndipo niliponasa na sibanduki
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    thubutuu!! Ruttashobolwa nishamtumia kombora la kiajemi na huenda usimsikie tena hapa.
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ewe mpenzi mahabuba wangu, pumbazo la moyo wangu, usimuhofie huyo. Kam zis way nikupe vi2z. Asikutishe mtu.
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mtotowamjini ukiona hivyo ni kweli yamenifika. Na kuonesha msisitizo nimeziba nafasi.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Usipobanduka sisi wa kamati ya maombi na Kaizer TUTAKUBANDUA tu, ngoja nipate ka valuer nivute upako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Vizuri sana, kazi nzuri, haiwezekani mtu ajitangazie tu nia kwa mke wa mtu afu hata kwenye kamati hajapita, ina maana hatambui majukumu tuliopewa na mkuu Baba V!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    shark siyo tu kismati vilevile msimamo. Najifunza kwa asprin alivyo na msimamo.
     
Loading...