Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada Ya Swala Ya Ijumaa Rais Mubarak Kung'olewa Leo

Discussion in 'International Forum' started by Ndallo, Feb 4, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Waandamanaji nchini Misri wanatarajia leo kufanya maandamano makubwa ya kumng'oa Rais Hosni Mubarak baada ya swala ya ijumaa. Maandamano hayo yaliopewa jina la siku ya kuondoka Mubarak kwa mujibu wa waandamanaji hao yatahakikisha Rais Mubarak (82) anaondoka madarakani leo ijumaa.Yetu macho Tanzania.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naaam na jamaa ndio weshasali Ijumaaa, na wanasema waislamu kwa wakristo wameungana kumuondoa Dikteta

    naona wanaimba nyimbo za hamasa, katika bustani ya tahriri
     
Loading...