Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Sumbawanga, leo saa saba mchana ni Mpanda, team ya Nchemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STK ONE, Jul 15, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Team ya Nchemba, akiambatana na mawaziri watano, Dr. Magufuli, Dr. H. Mwakyembe, S. Wassira, Prof. A. Tibaijuka na A. Mwandry wakiongozwa na Kijana mlopokaji N. Nnauye, watahutubia katika viwanja vya Kashaulili mjini Mpanda, lilipo jimbo la Chadema linaloongozwa na Mbunge makini sana, Said Amour Arf. Mtangazaji wa habari hizi amekuwa akiongea kuwa wanakuja mawaziri wenye dhamana kwa serikali na siyo Mawazir VIVULI wa CHADEMA wenye PROPAGANDA. Kama kuna kitu wakazi wa Mpanda mjini hawakipendi ni kuizungumzia vibaya CHADEMA NA kibaya zaidi mbunge wao ndugu SAID AMOUR ARF. Pinda analifahamu vizuri hili kwani amewahi kuzomewa hapa mara kadhaaa kwa kumtaja vibaya mbunge wetu. Bila shaka tunaamini amewapa ilani makada wake ili wawe makini na maneno yao, vinginevyo, TUTAWAZOMEA NA MKUTANO UNAWEZA USIISHE. Nimepita kituo cha polisi cha wilaya nikakuta FFU wanajifua kwa mazoezi, sijui kama ndiyo maandalizi ya kulinda mkutano wa kesho. Walinde kweli amani ili yasitokee yaliyotokea KATA YA KANDO HUKO SINGIDA. Naomba kuwasilisha.
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwanini mawaziri wanatumia kodi ya walalahoi kufanya 'campaign' badala ya kazi walizepewa?
    Mtu kama Dr Mwakyembe anapata wapi ujasiri wa kwenda mpanda kupiga propaganda za kisiasa wakati nchi haina hata ndege moja, airport inanuka mikojo?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuwazomea haitoshi, ikibidi wapondeni mawe muwaue kama mlivyofanya huko Iramba.
     
  4. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakifika wamwagieni *****!!.
     
  5. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfamaji haachi kutapa tapa.
    Nyie ccm mpaka tuwazomee ndiyo mjue mmepoteza mvuto mbele ya jamii hii ya watanzania.
    Na hao mawaziri na hisi hao ni masalia wachache sana yaliyo namvuto mbele ya jamii. Walikuwa wanamtumia mzee watu Ben, ila kilicho mpata arumeru hata rudia tena. nahao mawaziri wetu siku zinakuja na siombali ambapo hawata subutu kupanda jukwaani kuzungumza neno. wajue sisi watanzani siyo wa miaka ya1970. sasa hivi tunauelewa wakutosha na pia niwafuatiliaji wa siasa. pale tunapo danganywa tunajua na huwazi kumdanganya mtu kila wakati na kila mahali. na jua 40 yao inakuja .
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MMEMSAHAU PINDA NA KIKWETE:sleepy:
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Makamanda wanaenda kukinukisha.,safi sana,wembe ni ule ule mpaka kina mangi watie adabu
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nape ndio dawa yenu anawakimniza kama mbwa mwizi ,we unaejifanya kumkejeli waulize mabwana zako watakwambia.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wape wape wapeeee,mzee wa barabara,mzee wa makilomita,mama tibaijuka waambie hao,nape maliza kabisa,hicho ndio kikosi kamili cha maangamizi,tia maji nyoa hao kwa wembe butu
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Waelezeni watanzania wajue ukweli achananeni na wazinifu walioshindwa ndoa zao wanabaki na uzushi mitaani,
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Duh Mkuu Burn Karudi unahamasisha mauaji?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Acha kuropoka jikite kwenye hoja. Inakuwaje mawaziri wanatumia kodi ya serikali kwenda kufanya kampeni za Chama kinachopata ruzuku ndio wanajiua kisiasa. Huu ni muda wa kutekeleza ahadi lukuki za mr dhaifu mojawapo ikiwa ni ile ya kuibadilisha kigoma kuwa Dubai
     
  13. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Afadhali wazinifu wasiokula mali ya mtu kuliko wazinifu (Dhaifu) wanaotumia mali ya umma kufanya utalii Ulaya kila siku.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nape na timu yakto swali..je Mnatafuta nini katika iyo mikutano wakti tayari mna serikali? Mikutano yenyewe AIBU MAHUDHURIO AMA NDO NJIA YA KUMREJESHA WASIRA GOMBE NATIONAL PARK KUPITIA NAMANYERE BAADA YA SIASA KUMSHINDA?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    wakumbushe Lulu na Komba, Vicky Kamata na Mkulu, Chemba na wake zao! Ha ha ha ha
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa wewe huwa una pumuliwa kisogoni hivyo unadhani ni wanaume wote..kafie mbali na huyo pepo wa kugonolewa nyuma..
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,366
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii system mpya sijui wameitoa wapi? Maendeleo hayatangazwi, yanaonekana! Mama Tibaijuka, hizo pesa mnazochoma huko ingefaa sana kama mngewalipa watu fidia zao stahili za ardhi badala ya kulia ufinyu wa bajeti.
     
  18. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Hii ndo Tanzania, ni zaidi ya uijuavyo.
     
  19. P

    Ptz JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata Sumbawanga walitangaza kuwa atakuwepo Magufuli, Tibaijuka na Wasira badala yakaja kama walivyokuja jana yaani Nape, Maghembe, Malima, Ole Nangolo, Lwenje, Tizeba na Mwanry wote manaibu mawaziri kasoro Maghembe na ndo watakuja hao hao, ushauri wangu msiwarushie mawe wala kuwazomea wasikilizeni tu kwani hawana jipya ni kuahidi ahidi kama wako kwenye kampeni!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkutano wa Iramba ulikuwa wa chadema ukavamiwa na ccm. Wa Mpanda ni wa ccm, chadema hawana utamaduni wa kuvamia mikutano ya ccm
     
Loading...