Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya serikali ya CCM kushindwa kuihusisha CDM na mgomo wa madaktari, mbinu ipi ingine itumie?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 8, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Serikali ya CCM iko katika mtafaruku mkubwa. Kutokana na wimbi kubwa la kukataliwa hapa nchini hasa kuanzia kwenye mashina huku maelfu wakikimbilia CDM, serikali ilitegemea kulizuia wimbi hilo kwa kuihusisha CDM na mgomo wa madaktari na pia kupigwa kwa Dr ulimboka. Walitegemea sympathy kutoka kwa wananchi na ndiyo maana lile suala la kuonyesha wagonjwa wakifa au kuteseka walilivalia njuga sana.

    Sasa azma hiyo ya CDM imekula kwao sijui wataleta nini kingine. Maana CCM imekuwa muflisi wa hoja na imeamua kutumia njia zisizo za kikawaida.
     
  2. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Serikali ya CCM iko katika mtafaruku mkubwa. Kutokana na wimbi kubwa la kukataliwa hapa nchini hasa kuanzia kwenye mashina huku maelfu wakikimbilia CDM, serikali ilitegemea kulizuia wimbi hilo kwa kuihusisha CDM na mgomo wa madaktari na pia kupigwa kwa Dr ulimboka. Walitegemea sympathy kutoka kwa wananchi na ndiyo maana lile suala la kuonyesha wagonjwa wakifa au kuteseka walilivalia njuga sana.

    Sasa azma hiyo ya CDM imekula kwao sijui wataleta nini kingine. Maana CCM imekuwa muflisi wa hoja na imeamua kutumia njia zisizo za kikawaida.

    Ukeli utabainika tu!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi wamebakia kusema DJ tu lakini wamesahau viongozi wengi wa ccm wanamiliki kumbi za starehe lakini tunauchuna
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mbinu za nini wakati CDM imekosa mwelekeo? M4C amekabidhiwa kichaa. Anahutudia wakati hata watu hamna.
     
Loading...