Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya serikali kuundwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Nov 17, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1). Tunaelekea wapi kutokea hapa?

    2). Lazima kiukweli na kwa makusudi kabisa kwanza tujitambue tuko wapi kwa sasa?

    3). Maana vitu na huduma nzuri wanazo watawala,wafanya biashara na wezi wakubwa na familia zao tu,wakati kwa mtu wa kawaida anachokipata ni 0.08% .na maovu yote 98% yanayofanywa katika jamii yetu ni ya mtu wa kawaida(mlala hoi).

    4). Ni namna gani tutaweza kusaidiana katika janga hili baya la kiuchumi katika jamii ambayo haina muelekeo na imesha kata tamaa?

    5). Tunahitaji watu walio ndani ya bunge ambao wana fikra na dhamira za makusudi za kuondoa nchi katika hili.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji kutengeneza kachumbari yenye pilipili hoho na kuwalisha hao mafisadi mpaka waharishe waliyotuibia!!
     
Loading...