Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Rushwa kukithiri: Uchaguzi UVCCM kurudiwa!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Oct 24, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Vijana wa Mkutano mkuu wa UVCCM TAIFA sasa wanatafuta sahihi za wajumbe wapatao 350 ili kupinga Matokeo ya kidhalimu yaliyopatikana kwa njia ya Rushwa

    Hali ni tete vijana wamekutana Nyerere square wanafanya maamuzi magumu.

    Kila la kheri vijana najua majemedari wa Mara na Mbeya wako pamoja nanyi.

    Mpaka naweka uzi huu saini 300 zimekwisha kupatikana.
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halafu utasikia TAKUKURU kimyaaaaaaa!..wanataka wampitishe nani Ally Hapi Salum?
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Duuh!Sasa unasema kama vile tayari imeshakuwa confirmed kuwa uchaguzi unarudiwa,si umesema wanatafuta sahihi?watu wengine bana!

    Anyways,hizo sahihi 50 zilizobaki si nyingi sana,lakini bado ulichotakiwa kusema ni "Uchaguzi UVCCM pengine utarudiwa",halafu uanze kwa kusema "Endapo sahihi 50 zitapatikana..."
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Makosa ya kiuandishi
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,977
    Likes Received: 9,623
    Trophy Points: 280
    Magamba inanuka rushwa
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya arumeru kwasasa ni vigumu kutenganisha ccm na rushwa.
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karagabaho hakuna jipya hapo, kwa ccm hata wakirudia mara mia atakayeshinda ni yule atakayetoa rushwa kubwa zaidi ya wengine! kwa ccm kila mgombea lazima atoe rushwa anayeshinda ni yule aliyetoa zaidi ya wengine! Kwa ccm hamna uchaguzi nawashauri badala ya kuwa wanapoteza muda kukutana kupigia kura jina la fisadi zaidi, wawe wanatangaza tu kila anayetaka kuwa kiongozi wa ccm apeleke furushi la pesa pale lumumba atakaye peleka nyingi kuliko wengine ndiye mshindi na wale walioshindwa hawatarudishiwa pesa zao maana itakuwa chakula ya wazee wa lumumba!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakirudia wana uhakika gani rushwa haitakuwepo?
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hapana,si makosa ya kiuandishi,ni makosa ya kimaamuzi,umeamuwa kuandika kuwa "Uchaguzi kurudiwa",sasa niambie hayo ni makosa ya kimaandishi kivipi?Uko darasa la ngapi?makosa ya kimaandishi ukimaanisha typo?
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wasidai chaguzi zote zirudiwe, kwa nini iwe UVCCM tu? Ni kama vile rushwa imeonekana kwa vijana tu...na kama sivyo mbona bado watashirikiana na wazee (wake kwa waume) waliochaguliwa kirushwarushwa?
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wafuasi wa Huyu jamaa wa tahliso wana mambo, hakuna uchaguzi mpya UVCCM , Makonda na wenzako laleni.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata ukirudiwa bado rushwa itakuepo lazima watoto wa vigogo wote wapitishwe....so mnapoteza mda kutafuta hizo signatures....ccm chama cha kifamilia poleni
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kama ushuzi na blanketi, endapo itatokea hivyo hilo litakuwa tusi kwa amiri jeshi mkuu aliyesimamia uchaguzi na kuasa rushwa na maadili ya uchaguzi kuzingatiwa.
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenye chama hawana imani na chama chao.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika sifa chache kuu za chama chetu cha CCM, ni kuwepo kwa RUSHWA katika chaguzi zake za ngazi zote.
     
  16. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rushwa rushwa rushwa, hawa jamaa sijui wataachana lini na huyu mdudu
     
  17. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makonda huyo ni chadema tu lazima asingekubali, ngoja tuone
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki unafiki tu unawasumbua, wamezidiwa dau na kina fred lowasa & riz1, ntakua mtu wa mwisho kumwamini mtu yeyote wa ccm
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bado kuna majemedari ndani ya CCM? Au unazungumzia majemedari wa rushwa na ufisadi? Ujemedari aliondoka nao Nyerere. Waacheni wafu wawazike wafu wao
     
Loading...