Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Rostam nani anafuata?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by in and out, Jul 13, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Rostam aziz amejiuzulu nafasi zake zote ndani ya chama na serikali huku siku zilizotolewa na halmashauri zikielekea kuisha, leo rostam kesho ni nani kati ya mapacha wawili waliobaki?
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Anafwata
    Underboss
    Consigliere
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee wa hakuna majoto
     
  4. P

    Patrick a-town Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafwata mzee wa vijisenti
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Did I see someone collapsing at that meeting ?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mzee wa vijisenti CHENGE!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Kwa chaguo langu ningefurahia sana kuona Kikwete naye anamfuata RA na kuamua kubwanga manyanga kwa kushindwa kuiongoza nchi.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mapacha waliobaki watakomaa mwanzo mwisho. Lol.
     
  9. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Gamba lazima liindoke na nywele mzee wa kaya ajiandae
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ningependa afuate Mvi
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    mh,kama kawa wakajipa matumaini fake hawako nyuma humu,ooh mapacha ni hatari,ooh watamwaga mboga WAPI?WATASHEMEKA TU
     
  12. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Just last week the Attorney General has reiterated that Chenge is innocent!!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    shareholder...
     
  14. M

    Malk Mush Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chenge naona atafuata pia mr gamba ningependa ajivue na yeye
     
  15. M

    Mahoo Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapacha waliobaki
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,388
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Ngereja na chenge.
     
  17. K

    Kalamunzu Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Nadhani ni muafaka sasa kwa Jakaya Mrisho Khalfan Kikwete (JK) aachie ngazi kama (1) Mwenyekiti wa Chama, (2) Rais wa Mtandao. Sababu ni: kwanza, ni Rostam Aziz aliyemsaidia JK kuingia Ikulu kwa fedha na mbinu za kimtandao akishirikiana na Edo Lowassa na "genge" la mafisadi papa wa mfumo wa CCM na wa ndani ya mfumo wa CCM. Pili, Rostam ndiye aliyeunda mtandao wa "uongozi wa Ikulu" na kulifanya Baraza la Mawaziri kuwa na watu wenye mahusiano ya moja kwa moja na au ya nyuma ya pazia na mafisadi waliyeongoza kampeni ya kuwaingiza wanamtandao kwenye mfumo wa utawala na menejimenti ya serikali kuanzia ngazi za kati na juu ya msonge wa uongozi wa na utendaji wa nchi. Kwa jinsi hiyo, umefika wakati sasa kwa JK (kama ni muungwana) kufuata nyayo za Rostam Aziz (aliyekuwa MNEC na MB wa Igunga).....Kwa kheri Rostam, nenda kafanye biashara zako na uache kuingilia "siasa" kwa kutafuta maslahi binafsi ya kibiashara...!




     
Loading...