Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Rais kutangazwa kuna uwezekano wa kupinga matokeo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Nov 12, 2010.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa matokeo ya Urais yameshatangazwa kuna uwezekano wa kuyakataa matokeo hayo mahakamani?
     
  2. n

    nkosiyamakosini Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YES, lakini kwa staili kama ya madagasca ambapo marc ravaromanana alichakazwa! je twaweza? thanks
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    bila kuzichapa mtaishia kulia-lia tu.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Natamani siku hiyo ifike watanzania watakapoamua kuachana na usanii.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    :nono:
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa Tanzania "haiwezekani" kwa sababu sheria ya uchaguzi inasema matokeo ya kura za uraisi na kutangazwa mshindi kupitia Tume ya Uchaguzi HAYAPINGWI. Kwa hiyo hata kama hukushinda kihalali tume ikikutangaza kwa hapa Bongo ni "final". Pia ujue Jeshi ni la CCM pia.

    Ndio maana mliambiwa mkubali matokeo.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
  8. M

    Mantaleka Senior Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Mungi unataka kumKenedy mtu nini ?
     
Loading...