Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya polisi kuzima maandamano ya waislamu "sporadic violence" is now imminent

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Oct 19, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,248
    Likes Received: 13,011
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa nchii hii wanapaswa kutafuta suluhu ya matatizo haya yanayosababisha maandamano na machafuko kwa kutafuta kiini hasa cha tatizo hili vinginevyo amani ya nchi yetu itakuwa tumeiweka rehani.

    Kama kuna watu wanatumika na mataifa ya nje kuvuruga amani ni bora hatua za kuwadhibiti zichukuliwe mapema vinginevyo nchi yetu itageuka iran,afghanistan,iraq na kwingineko.

    Usalama wa taifa hapa ndio wanajukumu kubwa na kama hili litakuwa gumu basi tutarajie muendelezo wa matukio kama haya siku za usoni.

    Sectarian violence could cause civil war if it goes unchecked.
     
  2. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseee babaangu baba wa nchi mwenyewe hana time na familia yake
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Njaa na uhuni ndio inawasumbua tu! muislamu aliye na maadili na maendeleo yake hawezi kupoteza muda na tabia za kihuni na kipuuzi kama hizi. Watatulia tu!
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,248
    Likes Received: 13,011
    Trophy Points: 280
    That is very possible scenario.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Nasikia sahizi yupo ngurdoto arusha amejipumzikia
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Bakhresa na Mo Dewji wanaweza kusika kiberiti na kuchoma kanisa
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu sisi sote tupo ktk hali ngumu ya maisha na tunapigana nayo tunavyoweza!, sasa tunafikia ku lose hope! sasa akitokea mtu haswa tunae mu worship somehow akasema hivi mnajua kwa nini mnahangaika!? (as a scapegoat remark) then akaendelea na kusema mnahangaika kwa sababu mulizulumiwa na LoyalTzCitizen, na utajiri wake ule ulitokanana kuwaibia nyie ktk urithi wa mababu zenu!!!. Sasa hapo kunahitaji mambo mengi sana ya ku assess hayo madai na busara ya hali ya juu sana itahitajika kwa mlalamikaji ili aweze kuelewa haswa kinachoongelewa, lakini kama akikurupuka! mmmh itaishia huku :fencing:
     
  8. j

    juju man Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni upepotu...utapita....usalama wa taifa ndani ya taifa lisilo salama
     
  9. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They have been brainwashed by their beliefs. You cannot change them.
     
  10. H

    Han'some JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Suluhu ya vurugu hii ni kuiondoa ccm, ccm na Rais ni tatizo zaidi ya hizi vurugu, unapokuwaumeshindwa kuongoza ni lazima uongozwe na unaowaongoza, ccm imeishiwa haki na mbinu ya kuendelea kutawala, tutashuhudia zaidi ya haya kwani wahuni wamechukua nchi wamesema watafanya wanachotaka bila kufuata sheria na ndicho kinachofanyika na kitakachoendelea
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aliambiwa nchi haitatawalika akawa qnajichekesha tu ..kazi ndo imeanza sasa
     
  13. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna viongozi wasiojua namna ya kuleta utengamano wa taifa letu.ngoja mataifa ya nje kama iran,oman na kwingineko yasambaratishe taifa letu. Tanzania itabaki historia. Maana tulikuwa tunajitapa mno eti nchi ya amani na utulivu, hivi mataifa mengine yalikuwa yanafurahia hali hiyo?
     
  14. Bablii

    Bablii Senior Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SULUHU NI KUWAUWA VIKOJOZI wanaokojolea vitabu vitakatifu....no more kuchokozana
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu sipati picha kama ungekutana na huyo aliyekojolea msahafu
     
  16. C

    CHIJANYE JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijui tunaenda wapi nani atatuepusha na balaa maana vyombo vyote vya ulinzi ni mchanganyiko wa dini sasa wakiamua kila mmoja kulinda dini yake itakuwaje? Ee Mungu naanza kuona uchaguzi 2015 utakuwa na harufu ya udini
     
  17. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,248
    Likes Received: 13,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu hilo swala kwamba kila askari ana dini yake ndio baya na hatari zaidi.Kumbuka huko Yemen,Libya,Misri na Syria wanajeshi na polisi walifiki hatua ya kuasi na kukataa kupokea amri za kuua ndugu zao.Hili jambo hata bongo linawezekana hasa linapokuja swala la imani za watu.

    Serikali iwe makini jambo hili lisiwe la mara kwa mara vinginevyo tutashuhudia matukio ya kuuana na kujeruhiwa kwa kuviziana.
     
  18. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah, hii nchi ikichafuka, waislamu hawatoikwepa hiyo dhambi..!
     
  19. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kikwete ni Chaguo la Mungu.
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kitabu kitakatifu kwa aliyekikojolea au kwa aliyekileta kikojolewe? Ni sahihi kuchukua kitu unachoamini kuwa ni kitakatifu nyumbani kwenu ukampelekea mtu asiyeamini katika utakatifu wa hicho kitabu akikojolee? Mimi naona mngeanza na huyu aliyetoa nyumbani kwao kitabu kinachoitwa kikatatifu kikakojolewe.
     
Loading...