Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya njedengwa cda wajipanga kuvunja mtaa wa mwatano na mlimwa c,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 17, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    CDA wajiandaa kubomoa maeneo mawili,La kwanza MLIMWA C na MWATANO,
    Mpaka sasa wananchi wa mitaa hyo wako fire vby na CDA,KWA taarifa ya kamati ya watu 5 iliyoundwa ili kuonana Na RC wamesema RC ameapa kuwaonyesha KAZI CDA,
    Ila mkuu wa mkoa ameahd kufanya mkutano na wananchi hao baada ya Bunge kuisha.
    Nawakilisha.
     
  2. g

    goodlucksanga Senior Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayaaa sasaaah Ccm yao inawageuka mpate haki kupitia CDM
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wabomoe mpk Udom yote kama haipo kwenye michoro yao
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    udom kibanda cha Wale migambo getini kinachojengwa nlpta kilikuwa na X Kubwa
     
Loading...