Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya NEC kumtawaza Dr. Slaa, Obama kumshinikiza JK kuachia ngazi.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 18, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kwa utafiti wangu nimebaini Marekani inazo taarifa ya kuwa JK yu hoi na huenda akatafuta namna za kubaki madarakani isivyo halali na kinyume na sheria lakini Obama tayari amejiandaa kumshinikiza JK kuachia ngazi mara tu NEC itakapomtawaza Dr. Slaa kuwa Raisi wetu wa tano...

    Hili kidogo ni la kushangaza kwa sababu JK katika kampeni zake amekuwa akijigamba juu ya uhusiano wake wa karibu na tawala za marekani lakini hawaelewi wamarekani hao kabisa kwani hawana cha urafiki inapokuja kusimamia misingi ya demokrasia.

    Ukibwaga na wapigakura wanakuhama maramoja mithili ya radi vile...................
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka naomba namba ya obama ninashida nae nadhani atakuwa mtu wako wa karibu sana plz pm namba yake.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Source ya taarifa otherwise ni Udaku
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rafiki hii spidi unayoendelea nayo itabidi tukuweke kwene ignore list kama Malaria Sugu.
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha ha! umempa ushauri mzuri.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uzandiki na uchochezi kama huu ndio unatufanya baadhi yetu tuunge mkono kauli ya Jeshi la wananchi wa Tanzania kwa kushirikiana na vyombo vingine vya dola kwamba atakayeleta fujo baada ya uchaguzi atashughulikiwa vilivyo.

    haiingii akilini kutoa kauli kama hizi kabla ya kupiga kura kwamba tuamini kuwa Dr slaa ni lazima ashinde. hata wamarekani na demokrasia yao hawawezi kufanya hivyo kabla ya maamuzi ya wananchi juu ya nani wanamtaka kuwa kiongozi wao.

    Demokrasia si kuharibu au kuingilia mchakato. Wanachoweza kusema wamarekani hadi sasa ni kutushauri kuendesha uchaguzi huru na haki na kwamba watakuwa tayari kushirikiana na kiongozi yeyote atakayechaguliwa bila kutaja jina la mgombea yeyote wala chama anachotoka.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine udaki kama huu unaweza kuharibu mambo badala ya kufikiri utamsaidia mgombea wako. Nani kasema Marekani iko juu ya maamuzi ya wapiga kura wa Tanzania? Wakati huu ni wa kuomba kwa Mungu (sio kuomba kwa Marekani) uchaguzi uwe huru na haki bila vurugu wala ghasia.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yes the Americans have no permanent friends or enemies can always change.
     
  9. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kaka .... mbona una vituko sana, mbavu zangu Lol!1
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hamna uchochezi hapa .NI Tetesi tu na inawezekana ikwa hivyo. Tatizo ni kwamba ulikuja huku kutetea your dying CCM . Hujaona hata dalili kuwa mmshindwa?
     
  11. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,377
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Yamekuwa hayo, Yanamhusu nini Jaluo. Sina shaku huu ni udaku of the grossest kind! Pls get hold of your self!
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Chama cha mafisadi kwa woga, jamaa kawatania kidogo tu mnahaha, ila lisemwalo...............
     
  13. B

    Boca1 Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rutashubanyuma. Mbona kama umeanza kurudi nyuma vile! OTALISHUBANYUMA
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu umejuaje kama Obama amejiandaa kumshinikiza JK kuachia ngazi baada ya NEC kumtangaza as mshindi. JF ni balaa, tangu Rahm Emanuel aachie ngazi basi Obama amekuwa very accessible.
     
Loading...