Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mwl. wapi tutapata Role model mwingine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Jun 25, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Kwa mwenendo wa siasa na tamaduni za tanzania.Tumeona jinsi watanzania pamoja na kutoafikiana na mambo mengi ya mwl.bado wanajikuta wakiangukia kumtumia km reference.Wapo wanafiki , wasiojua pande na wasio wanafiki ila mara zote , kelele zimekuwa zikizimwa pale mtoa hoja akimnukuu mwalimu.wale wampingao mara nyingi hujikuta wakibanwa na hali halisi ambayo inamthibitisha mwalimu.
    Je inawezekana kupata mtu ktk miaka ya karibu atakeyeweza leta siasa mbadala na zenye kulipa taifa mwelekeo?Hadi sasa kila kitu kinazunguka siasa za mwalimu tofauti ni kuwa nami kapotosha kidogo kuliko mwenzie maelezo ya mwalimu au hata anayejificha katika kivuli cha mwalimu.
     
Loading...