Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mwananyamala, mengine yaibuka..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Feb 4, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kuna mwanadada mmoja alikuwa anatoa ushuhuda Radio Safina, mh kasema makubwa.

    kasema kuwa alikuwa amechukuliwa msukule na waziri mmoja na kazi yake usiku ilikuwa kuwanga, kwenda kuzima, kuua na kunywa damu za watu.

    Siku moja akiwa katika mizunguko yake, akapita nyumba moja palikuwa panafanyika maombi, ndo akachanganyikiwa akajistukia anakimbia uchi, ndo watu wakasema mchawi mchawi wakampeka kuombewa. Baada ya hapo akakubali kuokoka na kueleza A to Z. Amesema ameua wajawazito, ameuwa hata wale watoto waliofiwa kwenye kumbi za Disco Dar.

    Alikuwa anakaa kwenye Jumba la Waziri mmoja Dar. huyo dada anaendaga kwenyekumbi za disco, anakuwa mzuri na wanaume wanampapatikia. Mwanaume akimchukua kwenda kulala nae, huyo mwanaume anapelekwa kuzimu

    Nawaambieni kuwa Mungu yupo, na Anaweza kufanya maajabu. Wanadamu tuache dhambi na kusali.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    hivi vitu vingine huwaga ni exageration tu
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    let her air out live in television na kiwe kipindi maalumu then if possible amtaje that minister,we live and belive tangible evidences,otherwise ...
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nonsense!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wengine ni schizophrenic huwa wana vivid hallucinations tu
     
  6. s

    smz JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LO mzee hapo juu hayo mavimombo wengi umetuacha njia panda. hakuna lugha rahisi kidogo?
     
  7. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wizi mtupu hakuna lolote,,,,

     
  8. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huwa ni exaggeration mpaka siku ukikumbana na binti kama huyu. na ukiwaambia wengine watakujibu exaggeration......
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama aliuwa Polisi wanasubiri nini kumkamata
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio kusema watanzania tumekuwa tukitumia dimension nyengine kabla wazungu au
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    we ndo unajua leo!
     
  12. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna hata mmojawetu anayewajua wale wanaoitwa Msukule ambao wamefufuliwa na yule Mchungaji ambaye alikuwa Ubungo na sasa kahamia Kawe?,historia yao tangia utoto ilikuwaje,walikuwa wanaishi wapi kabla hawajafa?, wazazi wao wapo wapi?, mbona huwa hawaendi kwenye vyombo vya serikali ili legal procedures zichukuliwe kwa wale waliowatesa?......... La mwisho hivi kuna aliyejiuliza mbona wachungaji wakubwa wote wa hapa tz,makanisa yao yanapatikana wilaya ya Kinondoni tena low and medium density areas,Ubungo,Mwenge,Mikocheni,Kawe,Mbezi Beach nk.....nataka tuchemshe bongo zetu tu jamani sina maslai binafsi wala nia mbaya!
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Acha kina R.A na wengine wale nchi.yaani mambo ya misukule ni fikra za wakati wa majimaji!teh teh teh
     
  14. T

    Tajiri Mtoto Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii, kazi kweli kweli.....
     
  15. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Those are sheer fabrications on the part of fake pastors that aim at intimidating people who will later fall prey to their dirty tricks.
    Nina mashaka kama huyo mama aliyekuwa akitoa ushuhuda kama si mgonjwa wa akili (Schizophrenic)ambaokuna wakati wanapata maono (illusions) na (vionjo) vya bandia. Ikiwa kweli wapo msukule waliofufuliwa na hao "Watumishi wa Mungu" waliozagaa kila kona nchini na wamerudia maisha yao ya zamani kwa nini wasiwashtaki waliowatesa na kuwadhalilisha ili hatua za kisheria zichukuliwe?
    Watanzania tumekuwa watiifu wa kuwaamini sana matapeli hawa wanaotujia kwa majoho ya upasta, unabii, umitume n.k. bila kufikiri sana. Kuna yeyote anaweza kututajia ni nani alichukuliwa msukule, alizaliwa wapi, alikufa lini? Nani na wapi walimzika? alifufukia wapi ikibidi tumpime na DNA kuthibitisha uhalisia wa vinasaba vyake. Mitume hao wanaowachagiza kuacha kwenda Hospitali kutibiwa ndiyo wa kwanza kwenda Hospitali hata wanapougua mafua! Mtafilisika kutoa sadaka zitakazoishia kwenye matumbo manene ya wahalifu hawa.
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nadhani watoto na waliochanganyikiwa ni rahisi kuamini
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Inabidi ifanyike hivyo ili watu waamini.
     
  18. S

    Sauti ya Uhuru Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    huyu mumiani?
     
  19. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji madaktari wa vichaa Tz, vinginevyo jamii inaelekea pabaya.:A S 13:
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikusaidie kumalizia mkuu, otherwise ni crap in its pure form hahahaha lolz
     
Loading...