Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya mtu kugongwa na gari na kufa,wanakijiji walilala barabarani kuzuia magari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Feb 9, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    .jana tarehe 8-02-12 gari ndogo iligonga mtu na kufa papo hapo na kusababisha wanakijiji kuvamia barabara na kuiziba kwa mawe.polisi ilifika mapema eneo la tukio na kuzungumza na wanakijiji,madai ya wanakijiji ni juu ya polisi pamoja na tanroad ambao wamekuwa kimya kwa muda mrefu japo wanakiji walikwisha toa taarifa juu ya ongezeko la vifo vinavyo tokana na ajali za magari.ombi lao ilikuwa ni serikali iweke bumps ili kupunguza ajali. Inasemekana mpaka sasa wanakijiji wanapanga kwenda kuvamia barabara kwakuwa yale waliyo kubariana jana kati yao na polisi polisi haikuyafanyia kazi.kuna uwezekano wa kwenda kuharibiwa barabara.
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Toa taarifa kamili ni kijiji gani, na wilaya gani?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    ni wapi? au umetunga ili kuongeza post
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkoa wa shinyanga wilaya ya kahama kijiji cha nyakato nyasubi.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    no hapana mkuu wangu hapa ni kahama na mpaka sasa najiandaa niende hapo wanapokutania wanakijiji kwa ajili ya kuvamizi
     
Loading...