Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya mpango wa kujenga visima kukwama ndani ya Chadema, Sabodo kaja na mbinu mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, May 28, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Baada ya mpango na mikakati ya Kada wa CCM Mustafa Sabodo, ya kujenga visima ambavyo vitasimamiwa na Chadema kuwa hadithi baada ya kupewa milioni 200 na hakuna dalili zozote za ujenzi wa visima.

    Mustafa Sabodo kaja na mpango mpya wa kujenga visima , Manispaa ya Ilala imemkabidhi kibali cha ujenzi wa maegesho ya magari Dar es Salaam.

    Jengo hilo ambalo litakuwa la ghorofa 10 litagharimu zaidi ya Sh5 bilioni, huku likitarajiwa kuchukuwa magari 180 kwa wakati mmoja, baada ya kukamilika ujenzi huo na kuanza kufanya kazi fedha zitakazopatikana zitatumika kujenga visima vya maji vijijini.

    Habari zilipatikana kutoka kwa familia ya Mustafa Sabodo, ameamua kutumia mpango huo baada ya vyama vya siasa kutafuna pesa za visima ambavyo Sabodo alitoa.
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,467
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kakojoe. Kisha ukalale huu ni usiku kwako.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    visima mbona vinajengwa na tumeshuhudia wenyewe?? nyie watu mnaishi ulaya afu mnajidai mnajua habari za tz...
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa watu wa ccm wamefikia mahali vichwa havitumiki tena kwenye kufikirii bali matumbo yamechukua nafasi hiyo.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Visima vimejengwa wapi ebu tuambie sehemu ambazo vimejengwa hivyo visima...Mzee Sabodo, asingelalamika.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanaishi ulaya??
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kiongozi naona kama umeungaunga kidogo hii story. Mzee Sabodo anajenga maegesho Ilala kwa gharama ya shs 5bn. Manispaa ya Ilala inatarajia kutumia 'parking fee' (gharama za kuegesha gari) ili kujenga visima vya maji katika manispaa yao ya Ilala. Hivyo visima vitajengwa kutokana na parking fee na sio hizo shs 5bn.
     
  8. M

    MADABADA Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ritz komaa na business hizi propaganda huwezi ndg yangu.Kama Nape kashindwa itakuwa wewe? Any way jaribu!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kiongozi hilo jengo litakuwa chini ya Taasisi ya (KSIJ) sasa hiyo habari sijui umeipata wapi...ebu nisome vizuri tena mstari kwa mstari.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Sasa Tanzania hii nani sio muongo na mtafunaji wa mali za wengine?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    MADABADA,
    Wewe! Nape ndio unamugopa sana? Nape ni kijana mdogo tu watu tunamtuma sokoni tu.
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kweli akili yako ikitawaliwa na fikra za ccm unaweza kuambiwa kula mavi yako ukakubali maana ndivyo akili ilivyo
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu jiheshimu basi ni kweli sabodo anataka kujenga kitega uchumi but alisema asilimia 10% ya mapato kwenye jengo hilo yatatumika kujengea visima, chadema wameingiaje hapo mkuu!?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mzee Sabodo ni mtu mmoja makini sana...hujue kaishawapa Chadema zaidi ya Milioni 300 kwa ajili ya ujenzi wa visima vya maji, Sabodo katoa pesa hizo baada ya uchaguzi wa Igunga, lakini mpaka leo hakuna hata kisima kimoja kilichojengwa na Chadema.
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Incredible, Riz.

    Your inept government has failed to deliver the obvious, now your sick mind tells you to excite on Sabodo's (i.e. individual) endeavors.

    Get it Riz, 50+ yrs ccm has failed in everthing by truest sense of the word. CDM hadly has 0.01 of you yet you come-up with spinless propaganda. Facts you won't turn the tide now
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haijalishi mbona yeye mwenye chake u kimya, au weye ndo wale ----------------.
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Jana nimesikia Mzee Peter Kisumo amemuvua uanachama wa CCM mzee Sobodo. Mbona wewe Ritz bado unamuita kada wa CCM?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu afadhali kuchakaa nguo kuliko kuchakaa akili...nguo unaweza kwenda dukani kununua akili je?
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawa ndio wanadandia gari moshi kwa mbele, hi story ya siku nyingi sana, walichofanya jana ni kumkabidhi tu kibari cha ujenzi
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Increadibility Ronal Reagan.

    He who ridicules the good will be overtaken by evil..
     
Loading...