Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya mlipuko wa mabomu sasa tuomboleze kwa kutafari haya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Feb 24, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    heshima kwenu wakuu wote ndani ya jforum.kama tunavyofahamu nchi yetu imeingiliwa na mdudu hatari katika kambi za kijeshi.hapa nchini.mdudu ambae kama hato pigwa afe ataendelea kuyabungua mabomu mpaka siku atakapo uwawa.kwa maana ya kwamba kama ni uzembe basi hautoisha mpaka tutakapo shtuka na kuchukua hatua moja mbele.ndugu zangu katika jf hivi sasa duniani mataifa mengi yanashindana kutengeneza siraha nzito za maangamizi tena inasemekana kuna siraha nyingi mno ambazo sio za moto zenye madhara makubwa zaidi.ninachojiuliza kama kila siku watu wanazidi kutengeneza siraha na kuhifadhiwa katika maghara kwa uzembe kama uliyotokea mbagala na g.mboto uzembe huu huu utokee katika maghara makubwa duniani.binafs sipati picha. Tafakari
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ndio mana naomba mungu tanzania wasije kutengeneza nyukilia au silaha nzito za maangamizi jamani tutakwisha
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dr.umesema jambo muhimu.hata mimi nadhani juhudi zetu sisi wa-tz naona kama tumefikia mwisho wetu wa kufikiri.hivyo tuombe nusura toka kwa mungu baba.
     
Loading...